ประกวดขวัญใจเจ้าป่าออนไลน์

11 38

ฮัลโหลเทสต์ เทสต์ เทสต์ ควันหลง Jeban Running Wild  ยังคงครุกรุ่นใครที่พลาดไม่ได้ไปร่วมสนุกกับเรา วันนี้เรามีกิจกรรมเริ่ดๆให้สาวๆที่ไม่ได้ไป มาร่วมสนุกกับกิจกรรมออนไลน์ของเราค่ะ กิจกรรมที่ว่านั่นคือการ "ประกวดขวัญใจเจ้าป่าออนไลน์"

"ประกวดขวัญใจเจ้าป่าออนไลน์" 
เอ๊ะ ขวัญใจเจ้าป่าคืออะไรสาวๆหลายคนที่ไม่ได้ไปร่วมทริปกับเราอาจจะสงสัย อธิบายง่ายๆและจำกัดความเอาไว้ดังนี้ค่ะว่า " ขวัญใจเจ้าป่าคือการประกวดการแต่งกาย คือคนที่แต่งกายออกมาได้สวย เท่ห์ แปลก ตรงธีม หรือคนที่คุณรักมากอยากให้เป็นขวัญใจของคุณ"

ที่เราต้องมีการประกวดออนไลน์กันอีกรอบก็เพื่อให้สาวๆที่เข้าประกวดในวันนั้นให้เพื่อนๆที่ไม่ได้ไปร่วมทริปกับเราได้ร่วมสนุกและช่วยกันโหวตกันอีกครั้ง และเพื่อให้สาวๆที่พลาดรางวัลในวันนั้นได้มีโอกาสลุ้นรางวัลกันอีกรอบ ส่วนสาวๆที่ได้รางวัลจากประกวดไปแล้วงานนี้หมดสิทธิ์นะจ๊ะ

ของรางวัลจากการประกวดในครั้งนี้ที่ 1 เป็นเครื่องนวดหน้าจาก Kuron และกระเป๋ารางวัลที่น้อง Farah คนงามสอยมาได้ รับกันไปทั้งกระเป๋าเลยจ้า (ขอปรบมือให้กับสปิริตสวยๆ แปะๆ) ส่วนรางวัลที่ 2 ที่ 3 และรางวัลพิเศษ จะแจ้งให้ทราบในเร็ววันนี้ค่ะ

โฉมหน้าขวัญใจเจ้าป่าจาก Jeban//THE Running Wild @ Kao-Yai ฟะร้าและแฝก

กติกาง่ายๆค่ะ
1. เพียง login เข้าสู่เวบไซต์ 
2. ให้สมาชิกกด Like ให้กับรูปขวัญใจเจ้าป่าที่สาวๆ ชื่นชอบ ใครได้รับการกด Like จากเพื่อนๆมากที่สุดก็รับรางวัลกันไปเลย
3. สมาชิกจะต้องโพสภาพตามกติกา + อัพเดทที่อยู่ หมายเลขโทรศัพท์ใน My Page ให้ทีมงานสามารถติดต่อได้ครบถ้วน **หากไม่สามารถติดต่อได้ถือว่าสละสิทธิ์นะคะ
4. คำตัดสินของกรรมการถือเป็นสิทธิ์ขาด

หมดเขตโหวตถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2553

ประกาศผลรางวัลในทู้ Lucky Lists เดือนม.ค. 2554 ค่ะ 

ของรางวัลสงวนสิทธิ์สำหรับสมาชิกเวบไซต์  Jeban.com เท่านั้น…..ทีมงานอดแจมจ้า T_T

ขอให้ท่านสมาชิกทุกท่าน ทำการ *อัพเดทข้อมูลส่วนตัวต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น ชื่อ-นามสกุล ที่อยู่ หมายเลขโทรศัพท์ที่ติดต่อได้ ฯลฯ ให้เรียบร้อยนะคะเพื่อความสะดวกสำหรับเจ้าหน้าที่ในการติดต่อไม่ได้ จะเสียโอกาสงามๆ ไม่รู้ด้วยนะคะ

*** เพิ่มเติมทีมงานมีรูปคนที่เข้าประกวดไม่ครบทุกคน ให้คนที่เข้าประกวดและไม่มีรูปในที่นี้สามารถโพสรูปตัวเองได้เลย
ค่ะ