Review : Shu uemura Painting liner #Turquoise และ Spinel

0 38

สวัสดีค๊าสาวๆทุกคน

ไอเทมนี้ได้มานานพอสมควร ได้ลองใช้ไปหลายรอบแล้วเลิฟกับสีสองสีนี้มากๆๆๆๆ

แบบว่ากริ๊ดเลยทีเดียว ลองเจลไลเนอร์มาหลายหลากยี่ห้อ ได้ลองของลุงชูเริ่มรู้สึกปลาบปลื้ม

เนื้อเกลี่ยค่อนข้างง่าย ส่วนสีที่สอยมานี้ ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ แปร๊ด ได้ใจจิ๊บมากกกกกก

ไปดูกันเลยดีกว่าค่ะ

ชื่อผลิตภัณฑ์ : Shu uemura Painting liner

สีฟ้านี้มีนามว่า : Turquoise

ส่วนสีชมพูมีนามว่า : Spinel

ถ่ายกับแขนให้ดูค่ะ

เปิดแฟลชและไม่เปิด ชัดๆ สวยงามมาก

ต่อไปเอาของอีกบล็อกที่รีวิวไว้ แปะรวมๆกัน

Shu uemura Painting liner สี Spinel

Shu uemura Painting liner สี Turquoise

ส่วนเรื่องคะแนน ขอรวบยอดไปที่รีวิวเจลไลเนอร์ทั้งหมดที่มีจะดีกว่าเนอะ แบบว่าบ้าไลเนอร์มาก

ใกล้ได้ฤกษ์ทำประโยชน์ให้สังคมซะทีแล้ววววว

สวยไม่สวย ถูกใจไม่ถูกใจ ภาพไม่ชัดหรือต้องการโฟกัสใหม่

ก็รบกวนบอกกันได้ค๊า จะพยายามปรับปรุงให้เลิศๆ โดนใจสาวๆเนอะ ^^

จะพยายามมารีวิวเยอะๆค่ะ พบกันใหม่รีวิวหน้าน๊าค่ะ

รักษาสุขภาพกันด้วยนะค่ะ

บ๊ายบายค่ะ

Jip

Jip

ตามดูอัพเดทก่อนกระทู้ได้ในเพจเฟสบุ๊คที่

หรือตามอ่านรีวิวเพิ่มเติมได้ที่ jupjip.com

จิ๊บค่ะ ชอบช็อปปิ้งเครื่องสำอางค์ ชอบรีวิว

ชอบอายไลเนอร์ เป็นพิเศษค่า ฮี่ๆ ^^

FULL PROFILE