ขออีกครั้งเรื่องลดความอ้วน Before&After ตัวเอง

34 31
จากที่เคยโพสไปแล้วครั้งนึง พลีชีพไปแล้ว วันนี้มาซ้ำค่ะ เพราะว่า
ตอนนี้ นน.เราลดได้ถึงเป้าที่เคยตั้งไว้ตอนแรกแล้วค่ะ
ก่อนตั้งเป้าถัดไป เลยมา รีวิวตัวเองให้เพื่อนๆ ดูกัน เผื่อ ใครกำลังคิดลด นน.
อาจจะมีกำลังใจขึ้นมาบ้างนะคะ ^u^"

กระทู้เดิม จิ้มนี่ค่ะ อาจจะซ้ำเดิมซะเยอะ แต่มันก็มีพัฒนาการบ้างนิดนึงนะ >w<"

เริ่มที่รูป Before-After แบบเต็มๆ 555

เเล้วก็ตามด้วยรูปฮิตแบบ อีซาร่า

แล้วก็กรรมวิธีโมดิฟายด์ตัวเองจ้า ^o^"

มาแก้ไขตัวเลขค่ะ พิมพ์ผิดจาก 1,200 K.cal. เป็น12,000K.cal เฉยเลย !!! 

เป้าหมายต่อไปของเราอยู่ที่การมีนน.ที่เลข 5 ค่ะ ถ้าเอาตามส่วนสูง-110 จะต้องหนัก 55
เราอาจจะทำไม่ได้ แต่ถ้ามันอยู่ที่เลข 5 เราก็พอใจเเล้วค่ะ ให้เราเดินไปซื้อเสื้อผ้า
ตามตลาดไปซักที เพราะตอนนี้ก็ยังใส่ไม่ได้เท่าไหร่อะ T^T 

งั้นก็ขอลาด้วยรูปเราเองในลุคล่าสุดละกันนะคะ
ลองแต่งสโมกกี้อายตามคมๆ ตามสาวๆในจีบันดูล่ะ
(ที่เราดูดีขึ้นมาได้ขนาดนี้เพราะ จีบันเลยนะคะ คัมภีร์ความงามของเรา)

taimosu

taimosu

FULL PROFILE