ใครกินผลิตภัณฑ์ของAmway แล้วรู้สึกว่ามัน . . .

pcess

pcess

ดู Profile

เพื่อน ๆ ที่กิน โปรตีน + วิตามินรสส้ม + เชอร์รี่

รู้สึกรึเปล่าว่ามันแพง



เรามาคิด ๆ ดู ตกเดือนละ 1,800 (จริง ๆ 1,824)

ปีนึงก็ 1,800 x 12 = 21,600 บาท



ถ้าสมมติว่า เราจะกินแค่โปรตีนเฉย ๆ

อยากรู้ว่ามันยังจะดี จะเวิร์ครึเปล่า

แล้วกินผสมกับเครื่องดื่มทั่วไป หรือว่าผสมสามช้อนกับน้ำสามร้อยมิลเหมือนเดิม

เพราะเราก็แอบซื้อไม่ไหวเหมือนกันอ่ะ



ขอบคุณที่ช่วยตอบล่วงหน้าค่ะ

Jebanista คุณก็เป็นได้!

มีรีวิว หรือ How to อะไรเอามาแชร์กัน
ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของ JEBAN COMMUNITY
ได้ง่ายนิดเดียว เริ่มเขียนเลย