รีวิว 5 สีน้ำยาทาเล็บสุดแซ่บ

14 8

สวัสดีคะ วันนี้จะมารีวิว ยาทาเล็บ 5 สี เป็นสีที่เหมาะมากกับอากาศร้อนๆแบบบ้านเราหรือใครจะทาไปเล่นสงกรานต์ไปทะเลได้น้า

มาเริ่มที่สีแรกกันเลยดีกว่า

1.naganoสี pink lemonade เบอร์02

สีชมพูคะมันจะออกแนวนีออนหน่อยๆสีแสบสะดุดตามากๆเหมาะกับหน้าร้อนบ้านเราสุดๆ ขอบอกไว้ก่อนเลยว่าน้ำยาทาเล็บยี้ห่อนี้มีกลิ่นนน้าาา

2.Nagano สี berry Smoothie เบอร์03

สีออกม่วงๆเหมือนดินสอสีม่วงที่เด็กชอบเอามาระบายกันตัวนี้ไม่ค่อยออกนีออนเท่าไรไม่จี๊ดมากเท่ากับตัวอื่นๆ

3.Nagano สีorange mamalade เบอร์01

สีนี้จะออกแนวส้มนีออนสีเหมือนเปลือกส้มในการ์ตูนแถมน้ำยาทาเล็บสีนี้มีกลิ่นออกส้มๆด้วย

4.Nagano สี lime sherbet เบอร์04

สีออกเขียวนีออนใครที่ชอบเขียวนีออนห้ามพลาสเด็ดขาด

ปล.มีกลิ่นด้วยยเป็นกลิ่นเมลอนหอมสุดๆ

5.Nagano สี lemon drop เบอร์05

สีจะออกแนวเลมอนตามชื่อเลยถ้าใครกำลังหายาทาเล็บที่สีแซ่บแนะนำตัวนี้เลยยยทาไปไหนมีคนมองเล็บเราแน่นอนจ้าาา

สุดท้ายแล้วนี้เป็นการรีวิวครั้งแรกถ้าผิดพลาสประการใดขออภัยด้วยนะคะ

นี้เป็นรูปที่ลองเอามาทาเล็บเพื่อเพื่อนๆชอบสีไหนก็ลองไปหาซื่อกันได้นะคะ

ช่องทางการติดต่อ

facebook:naganoshop

carrotworld

carrotworld

FULL PROFILE