HOW TO ลุคหวานใส รับ Summer :) by PannitaP

17 21
     สวัสดี เดือนเมษายน ค่ะสาวๆ อากาศตอนนี้ก็ร้อนนนน เต็มที่แล้ว ไม่อยากจะพูด เวลาแต่งหน้านี่ เหงื่อออกกระจุย เมคอัพเลอะกระจายยย ว่าแล้วก็นั่งจ่อพัดลม และทำฮาวทูต่อไป ,,, วันนี้ขอเสนอลุคหวานใส พาสเทลๆ ลุค ที่อุ๋มขอตั้งชื่อลุคนี้ว่า Sugar Rush ค่ะ
 แต่น แตน แต๊นนนน แปร๊นน แปร๊นน (อันนี้เสียงตัวเองตกมันค่ะ ฮ่าาา 
)

ไม่พูดพร่ำทำเพลงล่ะ เริ่มกันเลยยย ดีฟ่าาาาาา

หลังจากผ่านมา 839 app นะคะ รูปนี้

ไม่มีรูปป before - after แต่ดูได้ในคลิปเลยนะคะ

คสอ ที่หยิบมาใช้ในวันนี้มีนิดเดียวเองค่า

เลือกสไตล์ หวานๆ ใสๆ มาทั้งหมดที่มีล่ะ มีเท่านี้จริงๆๆๆ ><"

และคอนแทคเลนส์ที่ใช้ในวันนี้ อุ๋มเลือกสีฟ้า ค่ะ เพราะอยากเป็นฝรั่งงง ฮิฮิ
จริงๆ ไม่ใช่อะไร คือไม่เคยใส่สีฟ้าเลยอยากลองเปลี่ยนบรรยากาศบ้างง
ยี่ห้อที่ใส่คือ Dream Color 1 ค่า รุ่น Fancy ดังรูปเลยย

อะเค เริ่มได้ๆๆๆ

ตามนี้เลยนะคะ
 หวังว่าสาวๆ คงชอบน๊าา

เสร็จล่ะ ก็ทำผม ลอนๆๆ พร้อมถ่ายรูปปป ฟาดดดดไป 70 ช๊อต ได้ค่ะ ไม่ค่อยเห่อหรอก
แต่นี่เรียกได้ว่าเป็นครั้งแรกที่ยอมหวานขนาดนี้นะ เป็นไงคะ หวานขึ้นไม๊ ?? หวานขึ้นรึเปล่า ^^

:FINISH LOOK:

เลือกรูปมาได้เท่านี้จริงงงงๆๆๆ T-T

วันนี้ไปก่อนนะคะ สงกะสัยต้องอาบน้ำอีกซักรอบบ ร้อนจริงๆ โว้ยค่ะ

ไปนะคะ บายยยยยยย ชุ๊บบๆ

ป.ล. สาวๆ ไปเล่นน้ำที่ไหนกันค่ะ มาบอกบ้างนะ :D

PannitaP

PannitaP

@pannitap
www.pannitap.com
A Flight Attendant, Beauty & Lifestyle Blogger

Youtube: www.youtube.com/pannitap
email: pannitap.blog@gmail.com

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ :)

FULL PROFILE