Dr.Gloderm แบรนด์สกินแคร์เกาหลี ที่พา ซึงรี BigBang มาไทย!!

8 3

Dr.Gloderm แบรนด์สกินแคร์ ชื่อดังจากเกาหลี ที่มียอดขาย มาสก์หน้าเป็นอันดับ 1 ถึง 2 ปีซ้อน มาเปิดตัวที่ไทยอย่างเป็นทางการ พร้อมเซอร์ไพรส์สุดพิเศษ คือ หนุ่ม ซึงรี BigBang มาร่วมด้วย งานนี้สาวๆ สาวก K-pop สงสัยจะได้เสียตังค์กันซะแล้ววว เพราะ ซึงรี เป็น 1 ในหุ้นส่วนของแบรนด์ด้วยค่ะ

มาดูบรรยกาศในงานกันดีกว่าค่ะ ว่าจะมีความ Exclusive ขนาดไหน... 

ขึ้นชื่อว่าเป็นแบรนด์จากประเทศเกาหลี มั่นใจได้เลยว่างานบำรุงเค้าดีจริงๆ เพราะกว่าจะได้ผลิตภัณฑ์ออกมาแต่ละตัว เค้าทดลองกันอย่างจริงจังมาก!! ถามว่ามากขนาดไหน? ก็แพทย์ผิวหนังชั้นนำถึง 54 คน ร่วมกันคิดค้นยังไงล่ะคะ OMG! เยอะมากกกกกก 

พูดเรื่องครีมไปแล้ว เรามาพูดเรื่อง หนุ่มซึงรี กันบ้างงงง ในงานนี้หนุ่มซึงรี น่ารัก และอารมณ์ดีมากๆ ค่ะ ทั้งสวัสดีแบบไทย ทั้งเต้น ทั้งพูดภาษาไทย อย่าง สวัสดีครับ , หิวมากครับ , รักนะจุ๊บๆ ,ชอบเมืองไทยครับ , คิดถึงคุณครับ ฯ เรียกว่าคนที่ไปงานคือคุ้มมาก!! ได้เจอซึงรึ แบบไม่ต้องซื้อบัตรเสิร์ตเลยอะ ฮ่าๆ

ผลิตภัณฑ์ Dr.Gloderm ทุกชิ้น มีขายแล้วที่ Wastons ทุกสาขา ไปอุดหนุนกันได้น้า มาสก์เค้าดีจริงๆ !!

Jebanista

Jebanista

FULL PROFILE