เตรียมเสียเงินได้เลย! Bronx Colors แบรนด์ใหม่ สุดชิคกับเซ็ตแปรงแม่เหล็กตั้งได้

11 5

มาแรงมากกกก สำหรับ Bronx Colors แบรนด์ใหม่จาก Switzerland!!  ในเคาน์เตอร์สีเหลืองดำสดุดตาสุดๆ แบรนด์นี้ไม่ใช่เล่นๆนะจ๊ะ บอกเลยมาเต็มมากกกกก เครืองสำอางมาครบทุกสิ่งอย่าง งานผิว ตา ปาก แก้ม ยันเซ็ตแปรง!!

มาค่ะ กระทู้นี้จะพาทัวร์ ก่อนลงเคาน์เตอร์จริงที่ Paragon สาวๆ จะได้เตรียมตัวและเตรียมเงินไว้ไปช็อป เพราะของเค้าน่าโดนมาก...

เคาน์เตอร์นี้เป็นงานเปิดตัวแรกที่ งาน Beauty Festa @Terminal 21 ชั้น M ใครแยาหไปลองปาดๆ เล่นๆ ก็ลองไปดู งานมีตั้งแต่วันที่ 8 - 17 ธันวาคมนี้นะคะ 

ขอเรียงตามไอเท็มเด็ดๆ ที่น่าสนใจนะคะ ไปค่ะลุยย

ชิ้นข้างล่างนี้ยิ่งใหญ่อลังการดาวล้านดวงมากจ้าา มาเป็นพาเลทกล่องบึ้ม!! มีครบทั้งหน้า เชื่อเลยว่าสาวๆ วอแว แน่นอน~

มาที่ลิปสติกต่างๆ กันบ้างงง  เรื่องงานลิป Bronx เค้าก็ทำได้ดี มีทั้ง แมตต์ กลอส และครีมมี่ หรือแม้แต่ลิปเพ้นท์ที่เม็ดสีแน่นๆ ก็ยังมีเลยค่าา ราคาก็จะอยู่ที่ 395 บาท ประมาณนี้น้า 

เป็นไงล่า สมกับที่บอกให้เตรียมเงินซื้อมั้ยคะ ของเค้ามีหลายชิ้นมาก อาจจะยังพูดไม่ครบบ้าง ใครที่อยากไปลองปาดลองเล่น ก็อดใจรอเคาน์เตอร์ลงที่ Paragon นะคะ อีกไม่นานแน่นอน

ส่วนใครที่ใจร้อนก็พุ่งไปเลยค่ะ ที่งาน Beauty Festa @Terminal 21 ชั้น M ตั้งแต่วันที่ 8 - 17 ธันวาคม นี้นะคะ 

Jebanista

Jebanista

FULL PROFILE