เป็นอีสุกอีใส ตอนแก่อ่า .. แนะนำหน่อยค่า T_T

0 88

ตอนนี้อายุ 22 แล้วอ่ะ แต่ดั๊นนนน มาเป็นอีสุกอีใส ซะได้

ไอเราก็เคยเป็นตอนเด็กๆ แล้วนะคะเนี่ย ... แต่หมอบอกว่า เป็นแล้วก้อเป็นอีกได้ แงๆๆ T_T

ตอนนี้เป็นมา สี่วันแล้วค่ะ เม็ดขึ้นหน้าเต็มไปหมดเลย

ที่สำคัญ เราไม่ได้ล้างหน้าด้วย โฟมเลยอ่ะ ใช้แต่น้ำเปล่า ตอนนี้เลยมี สิวขึ้นมาด้วยอ่ะ

ทำไงดีค่ะๆๆ ไม่รู้ว่าล้างหน้าด้วยโฟมได้รึป่าว ... แม่บอกว่าแป้งก้อห้ามทา

ตอนนี้ชีวิต หดหู่ สุดๆ .. ปากซอยยังไม่กล้าเดินออกไปเลยง่ะ ><

ช่วยแนะนำ วิธี ดูแลหน่อยนะค่าาา .. กัวเป็นแผลเป็น สุดๆเลยอ่ะ

ปล. หมอบอกว่าห้ามกินแต่ของหวาน แต่ที่บ้านเราห้ามกินเยอะม๊ากกกกกก .. อยากจาบ้า

เมื่อไรจาหายอ่าาาาา

ขอบคุณทุกคอมมเม้นน่ะค่ะ ..จุ๊บๆๆ

เศร้าาาา

nu><poy

nu><poy

หิว อยากกินข้าว ไม่มีตังค่ะ
ขอตังหน่อย นะ นะ จุบุ๊ๆๆๆ
ป๊าดๆๆๆ

FULL PROFILE