ขอวิธีแก้ปากคล้ำหน่อยค่ะT-T

0 16
 เนื่องจากเป็นคนปากแห้งม๊ากๆๆ ขนาดหน้าร้อนไม่ทาปากแตกเลือดออกเลยค่ะ (ไม่ได้โม้นะคะ)
ต้องใช้ลิปตลอดเวลาเดือนนึงไม่รุ้กี่แท่ง T-T ลิปที่ใช้ได้ก้อมียี่ห้อเดียด้วยค่ะคือ carmex ไม่รุ้เพื่อนๆรู้จักไหม เพราะเนื้อมันเหนียวติดปากดีค่ะ
ถ้ายี่ห้ออื่นมันทาไม่ติดปากอ่ะค่ะ จนแล้วจนรอดใช้มาเรื่อยๆก็--> ปากเริ่มคล้ำ คนเริ่มทัก ไม่รุ้ทำไงดีค่ะ
เพื่อนๆๆมีวิธีแนะนำไหม และมีลิปตัวไหนแนะนำไหม๊ค่ะ  ขอบคุณมากๆๆและดังๆๆก่อนเลยค่ะ

G-Fy

G-Fy

PRAY
PRAY

FULL PROFILE