โชว์เห่อ...น้องโป๊(Naked Palette by urban decay)

1 16
 สวัสดีค่ะ เราชื่อ เชอรี่ ค่ะ
วันนี้จะเป็นครั้งแรกที่มาโชว์เห่อใน Jeban ค่ะ (จริง ๆ แล้วไม่เคยโชว์เห่อนในเว็บไหนเลย -*-)
เห็นหลายคนพูดกันถึงเจ้า น้องโป๊ (Naked Palette) ของ urban decay มานานละ แต่ตอนนั้นไม่ได้สนใจเลย
เพราะตอนนั้นยังไม่รู้สึกฮิต อยากแต่งหน้า แต่งตาสวยงามออกไปไหนมาไหน ชอบเปลือยหน้าออกจากบ้านมากกว่า
ไม่ใช่หนังหน้าดีนะคะ แต่ขี้เกียจแต่งค่ะคุณขา แถมแต่งไปก้อไม่สวยอีก
แล้วยังเป็นโรคประหลาดค่ะสามารถแต่งให้คนอื่นสวยได้ แต่ทำให้ตัวเองสวยไม่ได้ค่ะ
พล่ามมาซักพักแล้ว มาโชว์ของกันเลยดีกว่า...

นี่เลยเจ้าน้องโป๊ของเรา ได้ข่าวว่าเป็น rare item หาซื้อยากมากกกกกกกกก

สภาพจากด้านนอก...กล่องกำมะหยี่สีน้ำตาลดูหรูหรามากมาย 
มาพร้อมเจ้า eye primer potion ที่เค้าว่ากันว่าดีเลิศเก๋กู๊ดดด พอๆ กับเจ้า shadow insurance by too faced

ภายในกล่อง สีสันพื้น ๆ สวยงาม แต่งง่าย ไม่พลาด แต่งได้ทุกโอกาส
พร้อม eye liner ที่เค้าว่ากันว่า เนื้อนุ่มที่สุดในโลกกกก

เข้าใจว่าน้องโป๊มีคนมาโชว์ มารีวิวหลายคนอยู่ แต่ที่อยากโชว์เห่อบ้าง ก็เพราะ
ใคร ๆ ก้อว่ามันเป็นของหายากแล้ว แต่เราก็ยังได้มาอยู่ในครอบครองจนได้ อิอิ
ราคา...ก้อธรรมดาค่ะ แพงกว่าคนที่ซื้อที่เมืองนอก แพงกว่าคนที่ซื้อตอนของยังไม่ขาดตลาด
แต่คิด ๆ ดู 12 สีอายแชโดว์ 2 อายไลน์เนอร์ 1 ไพรม์เมอร์ 
กับราคาที่ได้มา + ความหายาก เราว่าก้อโอเคนะ (แอบคิดเอาเอง) ^^
ปลาบปลื้ม ในที่สุดก้อได้มาครอบครองกะเค้าซักที 

cherrymilk

cherrymilk

ชื่อเชอรี่คร่า...แนะนำด้วยนะคะ

FULL PROFILE