จุดด่างดำจากสิวเต็มหน้าเลยทำไงดี T_TTT

1 18
เพื่อน ๆ ค่ะ มี่อยากรู้ว่าใข้โลขั่นอะไรดีที่ช่วยให้รอยด่างดำจากสิวหายค่ะ
เพราะว่าเคยใข้ซีเบต สกาเจล แล้วเดือนแรกรอยจาก พอเดือนที่สอง ไม่มีอะไรเกิดขึ้นแล้วค่ะ
 ต่อมาใข้แพนรุ่น แอคเน่ ไวท์เทนนิ่งอ่ะค่ะ ทีนี้ยิ่งไปกันใหญ่ดันสิวอักเสบขึ้นมาไม่หยุด กลิ่นแอลกอฮอแรงมาก ทาไปแต่ละทีนี่แสบหน้าเลยค่ะ
 ช่วยทีนะค่ะ เพราะรู้สึกว่าจะไม่ค่อยถูกกับอะไรที่เป็นครีมอ่ะค่ะ เป็นโลขั่นน่าจะดีกว่า ตอนนี้หน้าลายเป็นไอ้ด่างเลย กลุ้มมากค่ะ