เซ็ง!!ทำไงดี FACEBOOK เข้าไม่ได้ๆๆๆขอความช่วยเหลือด่วน!! TT^TT

0 42
มันขึ้นว่า

Account Inaccessible for 2 Hours

Your account is temporarily unavailable because of repeated attempts to enter an invalid name.
Please try again in 2 hours. When your account is accessible, please enter a version of your name that fits our profile name guidelines. To list your name in a second language, you can use the Alternate Name field in Account Settings at a later time.

เรายังไม่ได้ไปทำไรเลยนะ ปกติเราเล่นเราก็เล่นที่โน้ตบุคของเราเครื่องเดียว เราเข้าแบบปกติเหมือนทุกๆวัน เราก็ตั้งเป็นหน้าโฮมเพจ พอเปิดเนตมามันก็เข้าของเราเลยอ่ะ แล้วอยู่ดี ๆ ไหงเป็นงี้อ่ะ ทีแรกมันบอกว่าให้รอ 1 ชั่วโมง พอเราไม่ได้เข้าประมาณ 1 ชม. แล้วเราเข้าไปอีก มันกลายเป็น 2 ชม. อ่ะค่ะ เซ็งมากๆเลยอ่าาา ><" ใครมีวิธีแก้ช่วยเราหน่อยนะ เซ็งงงงงงงงงงงงงง !!

renameae

renameae

สวัสดีค่ะ อยากเป็นคนที่ดูดี ยังไงเห็นคำถามของเราช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

FULL PROFILE