ชุดชั้นใน victoria's secret .

0 5

รบกวนถามสาวๆหน่อยค่ะว่าพอจะทราบไหมคะว่าที่ไหนบ้างที่ขายชุดชั้นในของ วิคตอเรียซีเคร็ท หรือพวกชุดชั้นในส่งออก ราคาถูกน่ะค่ะ พอดีร้านประจำของเราเค้าหยูดขายไปพักนึง ต่อมามือถือเราก็หายเราก็เลยไม่รู้จะไปซื้อที่ไหนน่ะค่ะ ใครทราบวานแนะนำหน่อยน่ะค่ะ ตอนนี้เราอยากได้ตัวใหม่ๆบ้างแล้ว และที่สำคัญ ชุดชั้นในที่ทำส่งนอกเรารู้สึกว่าคุณภาพของผ้ามันค่อนข้างนุ่มและยืดหยุ่นกว่าน่ะค่ะ ขอบคุณนะคะ

delilah_doll

delilah_doll

อยากเป็นตัวของตัวเองไปหมดซะทุกอย่าง เฮ้อ555+(smile!!!)

FULL PROFILE