เครื่องสำอางค์ ออริเฟรม (oriflame)

คือว่า มีใครรู้จักเครื่องสำอางค์ออริเฟรมไหมคะ แล้วมีใครใช้ไหมคะ ใช้แล้วดีไหมอ่ะ อยากทราบค่ะ พอดี มีคนแนะนำมาอ่ะคะ แต่ยังไม่กล้าใช้อ่ะคะ ยังก็ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะคะ

ออ เห็นแม่ก็ใช้เป็นบางตัวนะ ก็น่าจาดีน้า เพราะเห็นแม่ใช้แล้วไม่บ่น อาไร แต่รายละเอียดนี้เรามะรู้มากหรอก ว่ามันดีตรงไหนยังไง  เอาเป็นว่า เด๋วจาไป ถามคุงแม่ มาดูละกาน เอิ๊กๆ

รอฟังเหมือนกันค่ะ
สนใจอยากได้รองพื้น เห็นว่าใช้แล้วไม่แพ้ง่ะ

ใช้รองพื้น ของออริเฟลม อยู่นะ เนื้อมันบางดี ไม่หนาปกปิดใช้ได้ สมราคา นะ

เพิ่งลองใช้ตัวเดียว 

lip gloos ดีมาก
ขอบคุณมากนะคะ จะไปสอยมาใช้ ถ้าดีจะรีวิวให้ดูนะคะ
ใช้อยู่หลายอย่างมาก ของนำเข้าราคาถูกนะ สมัครสมาชิกเอาไว้ซื้อของใช้เองน่ะ ของเค้าน่าใช้มากเลย ดูไฮโซดีนะ ไม่แพ้ด้วย
ห่วยแตกค่ะ บอกได้แค่เนี้ยค่ะ

แนะนำว่าถ้าคนหน้ามันอย่าใช้ไอ้ตัวใหม่ที่เค้าจะแนะนำว่า
จักรพรรดิสวีเดนใช้นะคะ อย่าเด็ดขาด ยิ่งใช้ยิ่งหน้ามันและทำให้
รูขุมขนกว้างขึ้นอย่างเห็นได้ชัดค่ะ ไอ้ครีมเพชรไรนะ อย่าเด็ดขาดนะคะ
แล้วบอกว่าไม่พอใจยินดีคืนเงิน พอจะเอาจริง ๆ กลับไม่คืนมาบอกว่า
ให้เปลี่ยนเป็นสินค้าตัวอื่น ถ้าเป็นคุณใช้ยี่ห้อนี้แล้วไม่ถูกกับหน้า ไม่ดี
จะอยากใช้ตัวอื่นอีกมั้ยค่ะ ถามหน่อยค่ะ ออแล้วก้อตัวครีมล้างหน้าสีทอง
ที่ใช้นวดด้วยค่ะ อย่าใช้เลยค่ะ แนะนำ
matte foundation ใช้ดีมากคะ ลองดูนะคะ แล้วจะติดใจ
ใช้ดีมากๆๆๆๆๆ ใช้พวกเคลนเซอร์อยู่ทั้งชุด มันก็ดีกว่าของตามท้องตลาดนะ ไม่มีแอลกอฮอล์ไม่แสบหน้าล้างออกแล้วรู้สึกว่าหน้าไม่แห้ง
อีกนิด ตอนนั้นซื้อแปรงที่เป็นด้ามสีทองมา รู้สึกว่าขนแข็งมาก ทั้ง 2 ด้ามเลย ล้างแล้วก็ยังแข็ง เสีนอารมณ์มาก โทรเข้าศูนย์ขอเงินคืนเค้าก็ไม่เห็นมีปัญหานิ แต่เงินมันจะคืนให้กับยอดซื้อครั้งต่อไป เราก็เลยโอเคร ส่วนรอบใหม่ยังไม่เข็ดคะ สั่งแปรงชุดใหม่มา ด้ามสีดำ ของ โจนัส วาลาแมล นะ ยอมรับนะว่านุ่มขึ้นมาก แต่ๆๆๆๆๆๆๆ ก็ยังไม่นุ่มเท่า MAC นะคะ ยังสากๆอยู่บ้างโดยเฉพาะแปรงแป้งฝุ่นกับปัดแก้ม แต่ก็ตามราคาแหละ เพราะ MAC 2900 แต่ ORIFLAME 290 โดยรวมก็่โอ ชอบซองหลังนะ เลิศมาก ขนาดพอดี มีช่องซิบใส่ดินสอด้วย แล้วก็แปรงทาตาโอเคร สรุป ชอบค่ะ คิดว่า คุณภาพ ดีกว่า MISTINE AVON นะความเห็นส่วนตัว แต่ก็ซื้อทุกยี่ห้อเลยอะ 555555
ใช้ครีมเพชรแล้วก็เซรั่มทองคำอยู่ค่ะใช้ดีมากหน้าดีขึ้นนุ่มขึ้นสว่างขึ้นด้วยแล้วอีกอย่างสิวไม่ค่อยขึ้นด้วยใช้แล้วติดใจลองสั่งมาตอนมันลดราคาติดใจเลยสั่งมาใช้อีกชุดที่2 เราเป็นคนหน้ามันผิวผสม.....สรุปแล้วชอบค่ะ เวิร์ค

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again