ใครเคยกิน Acna Brite มั้งค่ะ

ก่อนอื่นเราขอแนะนำตัวก่อนนะ
เราชื่อ เจิน
คือ มีปัญหาเกียวกับสิวมากๆเลยค่ะ
ไปหาหมอมาแล้วก็ไม่ค่อยหาย
แล้วก็เป็นคนชอบบีบสิวมาก
น่ามัน มากๆ
เลยเป็นคนที่มีรอยแผลเป็นที่น่ามากเลยค่ะ

เมือวานไปร้านขายยา
แถว ม เข้าแนะนำ
ให้กิน
Acna Brite
ค่ะ
ก็เลยซื้อมาลองกินค่ะ

เพื่อนๆคนไหนเคยกินมั้งค่ะ
แล้วเกิดผลอย่างไรมั้ง
รอยสิวหายไหมค่ะ
แล้วมีผลข้างเคียงมั้ยค่ะ

ช่วยเรื่องขาวด้วยนะค่ะ ตัวนี้ ลองทานดู

แต่เราทานแล้ว ก็ขาวขึ้นด้วย สิวน้อยลง

แต่หยุดแล้วหน้ามันเห่อ แดง อ่ะ

เหมือนแพ้ไรสักอย่าง
แพ้ยา Acna Brite หรอ

ขอบคุณคุณ kawaiiladyboy มากจร้า

เป็นตอนหยุดกินอ่า..

ลองใช้ผลิตภัณฑ์ของ Madam Mineral ดูสิค่ะ เราก็มีสิว จำพวกสิวผด อุดตัน ไม่มีสิวอักเสบ นานครั้งจะมีที ตอนนี้ลองใช้ของเค้าได้ 3 วันเอง รู้สึกว่าหน้าเรียบขึ้นหน่อย หากใช้ดีจะว่า reviewให้ฟังนะ ลอง reseach ใน google ดูนะคะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น