Review ฝึก Makeup ช่วงหยุดสงกรานต์ค่ะ

0 15
วันหยุดสงกรานต์ที่ผ่านมา มิได้เที่ยวแต่อย่างใด เนื่องจากกำลังเรียนแต่งหน้า เลยหานางแบบมา Makeup ซะเลย เพิ่งเรียนแค่วันเดียวค่ะคงไม่เนี๊ยบเพราะคุณครูสอนพื้นฐานก่อน และมาให้ลองแต่งดู ถึงจะพบปัญหาต่างๆ คราวหน้าค่อยนำปัญหาไปปรึกษาครูและก็จะได้เรียนเรื่องปกปิดและการแก้ไขรูปหน้าค่ะ
ขออนุญาตินำภาพมาให้ชมค่ะ มี 3คน ยังงัยก็ช่วยติ-ชมกันหน่อยน้า ติเยอะๆได้จ๊ะเพราะจะได้นำไปแก้ไข
**นางแบบไม่ยอมกันคิ้วเพราะชีวิตประจำวันไม่เขียนจึงแค่ปัดๆ ไห้เป็นระเบียบก็พอ

1.น้องปูค่ะ แต่งสีส้ม-น้ำตาล

2.น้องไก่ สีเขียว-ทอง

3.น้องเปิ้ลค่ะสีชมพู-ม่วง

nukate2525

nukate2525

NUKATE...NA!KA!

FULL PROFILE