เห่อผมสีส้มแดง แรงสะใจ

1 30

มาครั้งนี้แนนมาเห่อสีผมใหม่ค่ะ สีนี้แนนปลื้มนะค่ะ แต่รู้สึกว่าพ่อแม่ไม่ปลื้มค่ะ 55+

แนนใช้ ที่ฟอกสีของ Palty ตัวนี้

กัดสีผม เก่าออกก่อน แนนได้สีแบบในกล่องแต่ มีประกายสีแดง
มันเลยกลายเป็นสี ออกส้มอมชมพู
สภาพผมแห้งนิดนึง นิดเดียวจริงๆค่ะ แบบว่าใช้ครีมเปลี่ยนสีผมเบริน่ายัง แย่กว่าฟอก palty ซะอีก
ยังไม่ได้ลงรูปไว้เอามาแปะละกันเนอะ

ต่อมาแนนใช้ตัวนี้

ตอนทำอยากจะบอกว่า กลิ่นนี่สุดจะทน
แต่ทำออกมา ไม่เสียแหะ
ผมเงาด้วย ดีจริง ทำเองคนเดียวได้ง่ายๆ
แถม ยังเหลือน้ำยา อีกต่างหาก(ให้เยอะจริง)

NAN NAN

NAN NAN

ชื่อ แนน ค่ะ
ชอบเล่นกับ กระต่าย และปลูกต้นไม้จ้า

FULL PROFILE