แนะนำวิธีทำผมสีบอร์ดเขียว

0 11
 อยากได้สีผม ประมาณ โฟร์ คะ

สีผม เมปัจจุบันคะ แต่ตอนนีมันออกสีบอร์ดส้มๆๆ นิดๆๆ
             อยากทำสีผม ตามโฟร์ค่ะ คือพยายามทำหลายรอบแล้วมันก็ออกสีบอร์ดส้มๆๆ เหมือนเดิม ค่ะ 
             อยากทำสีผม เป็นสีบอร์ดเขียวคะ เน้นเขียวสว่าง แต่ไม่เอาเป็นสีเขียวสาหร่ายนะคะ เขียวออกบอร์ดนิดๆๆ ค่ะ
               คือ จะขอคำแนะนำ จากเพื่อนหน่อยค่ะ ผมเมยาวประมาณกลางหลังค่ะ ผมไม่หนามาก
                       - 1. ใช้ครีมเปลี่ยนสีผม ยี่ห้ออะไรดี ค่ะ และปริมาณ กี่หลอด (ถ้าเป็นราคาถูก ก็จะดีมากค่ะ ...งบน้อยคะ)
                       - 2. อัตราส่วนการผสมสี (กรณีใช้มากกว่า 1 สี)
                        -3. ระยะเวลาการทิ้งน้ำยา ไว้ 

++ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ สวย สวย รวย รวย ทุกคนค่ะ ++

Rodmayzykatum

Rodmayzykatum

FULL PROFILE