ทำจมููกหมอคมกริช สุขุมวิท22

ใครที่เคยทำจมูกที่นี่เป็นยังไงบ้างคะ มีปัญหาอะไรรีเปล่า
พอดีคิดว่าจะไปทำที่นี่ 
ในเวบต่างๆดูมาบ้างเเล้ว เเต่อยากฟังความคิดเหนจากสาวจีบันจ้า
ขอบคุณล่วงหน้าคะ
พี่ทรายไงคะ สวยมว๊ากกกกกค่ะ และกิ๊กก็ว่าจะไปทำที่นี่เหมือนกันค่ะ ทำแล้วมาให้ส่องบ้างนะคะ ^^

ใช่... เลย ต้องรอคุณทรายมาตอบนะ รายนั้นไปปั้นมาแล้ว ออกมาสวยใสคาวาอิมากๆ เลย

เราทำมาค่ะ ต้องขอบอกว่าคุณหมอทำธรรมชาตินะคะ ถ้าใครชอบแบบธรรมชาติแนะนำเลย แต่ถ้าโด่งๆเกาหลี ลองดูหมอ กมล ทาวน์อินทาวน์นะคะ แจ่มมาก
 ขอบคุณสาวๆมากจ้า
ทำเเล้วเดี๋ยวมาอวดนะ^^
ที่นี่คนทนทำเยอะค่ะๆ แต่ของเราทำหมอกมล บอกได้คำเดียวว่าเสิศศศมากค่ะๆ
ได้ยินคนพุดถึงเยอะมากว่าทำแบบธรรมชาติ แต่เราก็ไปทำกับหมอกมลมาค่ะ ถุกใจมากกก
ปลื้มฝีมือหมอกมลอีกคนค่ะ ถึงแม้ตอนปรึกษาจะพูดจาไม่ค่อยดี ไม่ใช่พูดไม่เพราะนะคะแต่แบบถามมากไม่ค่อยได้อ่ะ หมอบอกต้องลองดูว่าจะทำได้ตามแบบมั๊ย แล้วเค้าก็ถามว่าอยากได้แบบไหน แล้วก็วาดรูปลงในใบประวัติ เป็นอันเส็ด คุยกันไม่ถึง 2 นาทีเส็ดแล้ว แต่พอดีว่าศึกษาข้อมูลและเลือกมาแล้วเลยไม่ลังเล จองวันทำเลย ผลรับที่ได้...ฝีมือสุดยอดดดดด...หมอมือเบามากกกกกกกกก ไม่มีรอยช้ำซักนิด แทบไม่บวมเลยด้วยซ้ำ หมอเก่งจิงอะไรจิงค่ะ แต่ราคาก็สมฝีมือค่ะ ไม่มีใครดูออกว่าทำ นอกจากเพื่อนสนิทจิงๆ แต่ดด่งค่ะ คอนเฟิม..รูปดิสเพลนี่ยังไม่ทำนะคะ เปลี่ยนรูปแล้วมันไม่เปลี่ยนให้อ่ะ ต้องเข้าไปดูในหน้าเพจเราอ่ะค่ะ ถึงจะเห็น..โชคดีนะคะ ขอให้สวยๆค่า

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น