ร้านกาแฟน่ารักกับครอบครัวเล็กๆ และมิตรภาพที่เบ่งบ่าน

เอารูปมาฝากค่ะ วันเสาร์ที่ผ่านมามีโอกาสได้ไปร้านกาแฟน่ารักมากๆ ร้านหนึ่ง กับครอบครัวและเพื่อนๆ กาแฟกินแปปเดียวหมดค่ะ ที่เหลือมัวแต่วิ่งเล่นถ่ายรูปจนลืมวัยกันเป็นชม. เลยทีเดียว

ร้านน่ารักมากเลยค่า

อยู่ที่ไหนหรอคะ?
บรมราชชนนี 67 ค่ะ
ร้านน่ารักมากค่ะ อยู่ใกล้ๆด้วย อิอิ

มีแต่กาแฟเหรอคะ? แอบอยากไป^^

มีเครื่องดื่มหลายอย่างค่ะ แล้วก็พวกขนม แต่ไม่สามารถแนะนำว่าอะไรอร่อยได้นะคะ อิอิ เพราะให้เพื่อนสั่งกาแฟกินพอเป็นพิธี 1 แก้ว ประเด็นคือ อยากถ่ายรูปกันมากกว่า 55555

ร้านแกแฟน่ารักมากเลยค่า
ถ้าไปก้อคงจะถ่ายรูปทั้งวันเหมือนกันแหละค่ะ อิอิ
 ร้านน่ารักมาก ๆ เลยค่ะ
.
น่านังชิว ๆ สวย ๆ อิอิ
.
และเหมาะกับการถ่ายรูปเป็นอย่างยิ่ง
ร้านน่ารักน่านั่งจังคะ....อต่ก็รู้สึกคุ้นๆ
พอนั่งนึกสักพักก็  ปิ๊งๆๆๆ
 ว๊าวววววว ร้านเครม บลูเล่  ถึงว่าคุ้นๆ เราเจอกันในนิตยสาร My Home นี่เอง

ไม่ได้ๆ เดี๋ยวต้องหาโอกาสแวะไปบ้าง
ร้านน่ารักมากคะ ดูอบอุ่นดีคะ

ร้านน่ารักมากเลยค่ะ อยากไปแต่ไกลบ้านมาก ๆ เลย ไปไม่เป็นอ่ะ พอดีอยู่แถวสำโรงอ่ะ

คุณ lonely_soul - ใช่เลยค่ะ อ่านจาก my home นี่ละ  

น่ารักจังเลยค่าคุณจัน :)
ร้านกาแฟน่ารักมากค่ะ ยังกับสตูดิโอถ่ายรูป ^^

พี่จันหายไปตั้งนาน .. คิดถึงนะ ร้านน่ารัก ... คนน่ารัก ^^

โหยยยยยยยยยยยย ร้านน่ารักสุดๆอ่ะ ชอบเก้าอี้แดงอ่ะ นั่งแล้วคงรู้สึกเหมือนเราเป็นเจ้าหญิง เหอะๆๆ
ร้านน่าไป  น่านั่งสุดๆเลย

น้องภาพสุดท้าย  นางแบบมากค่ะ 55
ฮัลโหลๆ พี่จัน หญิงเองจ้า ร้านกาแฟสวยมากกกก ว่างๆ ไปมั่งดีกว่า

น่าไปถ่ายรูปมากค่ะ
 ใกล้บ้านมาก   น่าไปที่สุด
น้องผึ้ง - คิดถึงเหมือนกันจ๊ะ พี่หายไปบ่มไขมันมา เห็นมิกลับมาเที่ยวนี้ตัวเป่งเลย
คุณอายและทุกๆ คน - ร้านน่ารักมากค่ะ วิ่งวุ่นอยู่ในร้านจนเกรงใจเอ่ยปากขอโทษเค้าไป ที่ร้านยิ้มให้ละบอกว่า
ไม่เป็นไรค่ะ ตามสบาย ทุกคนที่มาก็เป็นแบบนี้ละคะ 55555
อ้าวน้องหญิง ..... พี่ก็นึกตั้งนานว่าหญิงไหนนะเลยจิ้มกุ๊กไก่ไปดู 5555 กลมบ๊อกเลยเนาะโลกใบนี้ 
ดีใจเราเป็นสมาชิกจีบันเหมือนกัน 
จ้ะ         คิดถึงพี่จัน พี่เกด จ๊ะจี๋ เหงามากอ้ะ ไม่มีพี่เอ๋มาปล่อยมุขฮาๆเลย

ถ่ายรูปสวยมากมาย เหมือนถ่ายในสตูดิโอเลยค่ะ

ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น