สาวจีบันช่วยหน่อยจ้า จะเปิดร้านขายเสื้ผ้าพวกยี่ห้อ Walk with/ Grandam Idyllic/ Mama say Zeed มีร้านขายส่งที่ไหนค่ะ

0 4
สาวจีบันช่วยหน่อยจ้า จะเปิดร้านขายเสื้ผ้าพวกยี่ห้อ Walk with/ Grandam Idyllic/  Mama say Zeed มีร้านขายส่งที่ไหนค่ะ
อยู่แพตตินัมรึปล่าวคะ ราคาส่งแพงไหมคะ เพราะปลีกอยู่ 350-390 เห็นขายในเว็บประมาณนี้ค่ะ
หรือว่าต้องซื้อราคาส่งที่ไหนถูกๆคะ

ปล.ที่จตุจักรตอนกลางคืนกับประตูน้ำตอนเช้ามีเสื้อผ้าแนวเก๋ๆแบบนี้ แต่ราคาถูกกว่ามีไหมคะ

ยังไงไม่รู้ผิดกฎรึปล่าว สาวๆช่วยตอบนิดนึงนะจ๊ะ กำลังจะเป็นแม่ค้ามือใหม่ค่ะ

Torch Ginger

Torch Ginger

FULL PROFILE