มีใครรู้จักสาวเจน Headtotoe บ้างค่ะ

สาวๆท่านใดที่รู้จักสาวเจน headtotoe นี้ ช่วยเล่าประวัติเค้าให้เราฟังหน่อยนะค่ะ

เพราะว่าวันนี้ไปเห็น how to ต่างที่เธอโพสลง youtube เเล้วน่าสนใจมากๆเลยค่ะ

อยากรู้จักสาวเจนคนนี้มากค่ะ
เป็นคนเกาหลีสัญชาติเมกันค่ะ เราก็ชอบเธอเหมือนกันน เธอผิวดีมากกกก แต่งออกมาแล้วน่ารักมากเลยค่ะ

เธอเป็นดีไซน์เนอร์กับบล๊อกเกอร์ค่ะ คนเกาหลี 100%
ชอบเจนมากเหมือนกัน ^^

ภาษาอังกฤษฟังง่ายดีนะ เราก็ชอบเทอเหมือนกัน

ขอบคุณทุกคนมากค่ะ ภาษาอังกฤษ ฟังแล้วเพลินดีค่ะ

ปลื้มเธอจังเลย
ช่วงนี้ติดตามตลอดเลย :)
ฟังง่ายแล้วสวยแถมเป็นคนเอเชียอีก

น่ารักมากกกกกกกกกก น่าเนียนใสเด้งมากกกกแม้ไม่แต่งหน้า

แต่งหน้าเก่งจริงๆๆๆๆค่ะ

แวะเข้ามาขอบคุณที่ไปเยี่ยมชมรีวิวน้อยๆ ของเรานะคะ ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น