ถามคนที่เคยไปทำตา2ชั้น

อยากถามคนที่เคยไปทำตา2 ชั้นหน่อยค่ะว่า
มันแพงหรือเปล่า ที่ไหนดี แล้วถ้าทำแค่ข้างเดียวได้ไหม
เพราะว่าตาเรามันไม่มีชั้นข้างนึ่ง อีกข้างมันพอมีอยู่บ้าง
อยากจะไปทำตามาก ๆๆ เลย
รบกวนด้วยนะคะ

แนะนำ คุณหมอกมล  วัฒนไกร คลินิก ที่ Bangkok Skin Plastic Surgery Center สาขา Union Mall ค่ะ...
เราไปทำมาราคา 12,000 บาท
ยังไงลองเข้าไปดูรายละเอียดเรื่องทำตา 2 ชั้น ที่กระทู้เรา..ในเวบบอร์ดศัลยกรรมนะคะ ลงรายละเอียดและรูปถ่ายทั้งก่อนและหลังไว้ด้วย

http://www.bbznet.com/scripts/view.php?user=jiffyono&board=3&id=1304&c=1&order=numtopic

ทำสองข้างดีกว่าน้า
เพราะว่าคุนหมอเค้าจะได้ทำให้เท่าๆกัน ออกมาแล้วจะได้เหมือนๆกัน

ตอนที่เราไปทมาไม่เจ็บเท่าไหร่แต่ว่ามันก็มีบ้างอ่ะปวดนิดๆ แล้วก็รำคาญมากๆประมาน 4 วันแรกเพราะมันจะบวมๆๆๆๆ

แต่ก็จะมีวิธีแก้เอาถุงเจลที่แช่เย็นมาประคบตาเอาไว้ ถ้ามีเวลาก็ทำทั้งวันไปเลยจะยุบเร็วมากๆ

ราคาก็พอควรพอจ่ายได้ แต่ว่าไม่รู้ว่าราคาจะขึ้นรึยังนะเพราะเราไปทำมาปีกว่าๆกว่าอ่ะคะ
 ยังไงก็หาข้อมูลเยอะๆก่อนละกันน้า เพื่อให้ได้ที่ๆเราพอใจที่สุด

ทำสองข้างดีกว่าค่ะ อย่าที่คห.2บอกอ่ะค่ะ

หมอเค้าจะทำหั้ยเท่ากันเอง แล้วใช้ผ้าชุบน้ำเยนอ่ะค่ะ ประกบไว้

อย่าชุบน้ำร้อนเป็นอันขาดนะค่ะ เพราะเราเคยทำมาค่ะ
เคยได้ยินว่าที่รพ.บางมดทำสวยมากค่ะ
แต่ราคาไม่สวยเลย 2 หมื่น up
เราไปทำบางมดมาสวยดีคะ 20,000บาทคะ
ยันฮีก้อสวยนะ ชื่อหมอ กรีชาติอะ ไม่มานใจนะ
แต่ชื่อประมานนี้อะ ดังมากกนะค่ะ
เราเองก้อไปทำมาแล้ว มีแต่คนบอกว่า ดูไม่ค่อยออก
แถมตาดูโตสวย ไม่ใหญ่ เวอร์เกินไปอะค่ะ
แนะนำๆๆๆๆ

สอบถามคุณ timmie  หน่อยคะว่า ราคาเท่าไหร่เหรอคะ

คุณหมอจรัญค่ะ
คลินิคอยู่ที่สุขุมวิท35ค่ะ
ประมาณ 15000 ถูกกว่าที่โรงพยาบาลเพราะเป็นคลินิกคุณหมอเองค่ะ
เคยดูรูปคนไข้ที่ทำ before กับ after ตอนไปปรึกษาน่ะค่ะ
ทำแล้วน่ารักขึ้นเอยะมาก ตาโตด้วยค่ะ ทุกคนเลย เป็นคนใหม่ ไฉไลกว่าเดิมค่ะ
ผมไปทำมา 5000 เองคับตอนนี้อยู่ระหว่างการพักอยุ่คับตาปวมโครต
ที่สวยงามคลีนิคทำสวยมั้ย มีใครเคยทำมาบ้าว อยากรู้มากๆเลย ใครก็ได้ช่วยตอบหน่อย จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง
ไปทำที่ยันฮีมา ไม่ดีเลย อย่าไปทำนะ หมอไม่มีจรรยาบรรณเลย
ตอนนี้ก็คิดจะไปทำนะ แต่อยู่ในช่วงหาข้อมูลอยู่ ที่ดูๆ ไว้ก็มี
หมอวิทวัส ที่รพ.ยันฮี กับ หมอธารา ที่รพ.ธนบุรี 1 หนะ
ใครเคยไปทำมาบ้าง ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
ฉัน
ทำมาวันนี้วันที่4 เอง บวมมาก รอดูอยู่ 8500บาท เอง ถ้าสวยก็คุ้มโคตรคะ เพื่อสวย สีทนได้
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=10826&extra=page%3D1

ทำตา2ชั้น  ที่เมโกะมา......ลองเข้าไปดูจิๆ
เราอยากไปทำนะกับหมอโอภาส เพราะทำออกมาสวย ไม่ค่อยมีแผ่ลเลย เห็นคนทำมาเลยอยากไปทำบ่างจังคะ
wสวยคระ เป็นธรรมชาติ แต่เราทำกับหมอโอภาสนะคะ ที่ Le bangkok  คระ ทำดี และสวยจริงคระ
ความคิดเห็น

กะลังจะไปทำเหมือนกันจ้า เลือกหมออยู่เหมือนกันเพื่อนแนะนำหมอโอภาสที่เลอ แบ็งค็อค ว่าทำออกมาสวย กะว่าขะลองไปปรึกษาดูค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น