แฟชั่นลายเสือ :: เราไม่ยอมแพ้ม้าลายหรอก !!

สาวม้าลายเค้าเริ่มโพสไอเดีย เตรียมพร็อพกันแล้ว

เราเหล่าสาวเสือมา โฮกๆ ๆ กันบ้างดีกว่า

แต่จิ๊บเองก็ยังไม่มีไอเทมเสือๆสักเท่าไหร่ + ไม่กล้าใส่ลายๆแบบนี้อ่า

เริ่มจากแฟนชั่นแนวๆ เกาหลี ญี่ปุ่น แต่งง่ายๆ ไม่เขิลอายดีกว่าเนอะ

เสือหาง่าย ไม่ยาก มาสวยกันเถอะ !!!

ช่วยกันลงภาพได้นะค่า ไอเดียเริ่ดๆเก๋ๆ เกิดจากการสุมหัวคิดน๊า เพื่อทีมเสือของเรา  โฮกกกกกก !!

สวยยยๆทั้งนั้นน
0/ เ้ค้าสะสมไอเทมลายเสืออยู่ค่ะ
ตอนนี้มี ผ้าคาดผม กระเป๋าหิ้ว กระเป๋าสตางค์ กระเป๋าเครื่องสำอาง
ชุดกระโปรงชายผ้าระบายเป็นลายเสือ รองเท้าส้นสูงพื้นเป็นลายเสือ

>>> ขอแนะนำนิดนึงสำหรับสาวกไอเทมลายสัตว์ป่าทั้งหลาย ถ้าเลือกใช้ 1 อย่างแล้ว เป็นไปได้อย่ามีอย่างที่ 2 หรือ 3 นะค่ะ มันจะดูรก แล้วก็ไม่เข้ากันซะเลยค่ะ 

อย่างเช่น ถ้าใส่เสื้อลายเสือแล้ว กางเกงหรือกระเป๋าก็ไม่ควรจะเป็นลายเสือเด้อ วันนั้นไปเดินห้างเจอวัยรุ่นใส่ลายม้าลายมาซะ นึกว่าเอาทางม้าลายมาวางไว้บนห้าง 555 (เดี๋ยวหนุ่มๆจะเรียกว่า "โอ้ว แม่เสือสาว")
ชอบอ่ะ เค้าชอบลายเสือ
ตอนนี้ได้มา2ไอเทมเองอะ จะทันมั๊ยเนี๊ยะ
ตอนนี้มีเสื้อแขนยาว  จั้มพ์สูท  รองเท้า   กำลังตามล่าเพิ่มเติมอยู่ 
 เอามาให้ ข้ามฝั่ง ฮิฮิฮิ

ทั้งหมดจาก H&M จ้า
 น่ารักทั้งนั้นเลยอ่า 

ไม่ค่อยกล้าใส่ลายเสือ 555

แต่ว่าเป็นเสื้อกันหนาวก็โอเค

หรือจะเป็นเสือดาวแบบหวานๆๆๆ ^^

ไปหามาใส่บ้างดีกว่า 555 ไม่มีลายเสือเลยซักตัวค่า

อยากได้จัง
น่าใส่ทุกชุดเรย

ชอบง่ะ
leoprad ชอบๆ เดะต้องหามาอัพบ้างล่ะ

มาแล้วๆๆ ถ้าซ้ำบ้างไรบ้าง ต้องขออภัยนะค่ะ

Coats

Bags

Dresses

Tops&Shoes

แถวบ้าน ( พระราม 2 )หาลายเสือยากจัง ไม่มีเวลาไปแพตตี้ด้วยยามนี้...แงๆๆๆ
ตลาดนัดหลังที่ทำงานวันนี้มีเสื้อผ้าลายเสือเพียบเลยค่ะ 

แต่ว่า ป้าใส่ไม่ได้เลยซักตัว   55555 มันไม่มีไซส์ 3XL เล๊ยยย
บอกได้คำเดียวว่า แรงส์ส์
 สวยง่ะ*-*

เอารูปมาฝากคร่า (ช่วงนี้ต้องทำการบ้านหนักหน่อยเพราะยังหาชุดไม่ได้ อิอิ)

หมดแร้วววว >>> รูปทั้งหมดจาก dahong จร้า

วันนี้จะลุยแพลทตินั่มแว้วววนะคะ ตามหาเสือดาว แง่ววส์

ตอนนี้มาดูชุดเท่ห์ๆ งามๆ เริ่ดๆ กันก่อนนะคะ

Prop แม่เสือสาว ^^  

ชนะเลิศศศศศศศศ สำหรับเซทนี้ค่ะ

v
 v
 v

สุดท้าย..เสือดาวสู้สู้ เสือดาวสู้ตาย ฮูเรฮูเร ฮูเร ฮ่าๆๆ วี๊ดบึ๊มคร่า

มาแย้วๆๆๆๆ เอามาฝากจ้า

โห้วววว รองเท้าสวยมากเลยอะพี่โบว์  บ้านเรามีขายที่ไหนบ้างอ่า 

ตอนนี้มี 2 item เองง่ะ 
มาช่วยอัพค่ะ ไม่รู้ซ้ำกับเพื่อนๆป่าวน้าาา แต่ขอบอกว่าเริ่ดทุกชุดเลย 

ปิดท้ายด้วยรูปนี้เผื่อมีสาวๆกล้าใส่ อิอิ

ใส่อะไรดีอ่ะ

เปรี้ยวปริ๊ด
 เริ่ด  
วันนี้ไปเดินยูเนี่ยนมอล์มา

จะบอกว่า เสือเต็มเลยยยย

รองเท้า สูง เตี้ย

หมวก

เสื้อผ้า  เยอะแยะมากมาย สาวๆรีบไปหาน๊า แล้วกันวันที่ 14 ค่า

ถ่ายมาจากนิตยสารหลายๆเล่มค่ะ

ช่วงนี้เห็นอะไรเป็นเสือ เสือ เสือ ไปหมดเลยค่ะ 

ชอบเสื้อยืดตัวนี้มากมายเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น