ถ้าสนใจจะไปเที่ยวญี่ปุ่นครั้งแรก ควรเตรียมตัวยังไงศึกษาข้อมูลอะไรบ้าง

0 5
อยากไปญี่ปุ่นค่ะแต่ตอนนี้ไม่มีโอกาส ค่าใช้จ่ายยางไม่พอ ยังเรียนก็ไม่จบ เราคิดว่าถ้าทำงานแล้วอยากจะไป เลยอยากทราบไว้ก่อนว่า ไปญี่ปุ่นครั้งแรกควรไปยังไง ไปกับทัวร์ไหน แบบไหนถึงจะดี มาช่วยแชร์ด้วยนะคะ อยากไปที่ว่าไม่ใช่โตเกียวอ่ะค่ะ อยากศึกษาข้อมูลไว้ก่อน

chinchan30

chinchan30

อยากทราบเคล็ดลับเกี่ยวกับการดูแลตัวเอง ทรงผม เสื้อผ้า แฟชั่น และสุขภาพด้วยค่ะ

แอดมาคุยกันนะจ๊ะ crescendo_fah@hotmail.com

FULL PROFILE