ช่วยหน่อยคะ คิดมากเรื่องความรัก

0 15

คือว่า แฟนเราอะคะ ปกติ เมื่อก่อน เค้าก้จาให้ พาสเวิด พวก msn ไรพวกนี้กะเราอะคะ

และเค้าก้จาบอกว่า เข้าได้นะจาเข้าเมื่อไหร่ก้เข้าได้

และเมื่อไม่นานมา่นนี้เรา ก้เข้าเอ็ม เค้าเริ่มบ่อยอะคะ และเราก้คุยกะเพื่อนเค้าคนนึง แต่คุยคั้งเดียวเอง

และเราก้ทะเลาะกับเค้าเพาะมีเรื่องไห้ทะเลาะกัน เกี่ยวกับเพื่อนคนนี้แหละคะ เราก้บอกเค้าว่าเราเข้าเอมเค้า

และพอมาทะเลาะกันอีกวันนึง เค้าก้พูดเรื่องที่เค้าไม่ชอบในตัวเราอะคะ และก้เรื่องเอม เค้าบอกว่า

ไม่ชอบบบ ไห้มายุ่งมาก เหมือนไม่เชื่อใจกันนนน ท่าคิดว่าจะคบกันต่อไป  ก้ไม่ต้องยุ่ง เค้าไม่ชอบบบ ไรปามานนี้อะคะ

และเราเปนคนคิดมากอะคะยอมรับเรยย พอเค้าทำแบบนี้ เราก้เหมือนว่าเค้ามีไรปิดบังเรา

เรากลัวเค้าจามีคนอื่นอะคะ

แต่เรื่องทะเลาะกัยเพาะเพื่อนก้ไม่น่าไช่ปันหานะคะ เราไม่เข้าใจอะคะ ว่าทำไมอยู่ๆถึงไม่อยากไห้เข้าไปทั้งๆที่เมื่อก่อน
    ก้ไม่เคยว่าไร

เราคิดมากอะคะ ไม่มีความสุขเรยย ยย T^T

women

women

Nice to meet you ka :)

FULL PROFILE