ฝากซื้ออะไรที่เกาหลีดี

พอดีเพื่อนแม่จะไปเที่ยวเกาหลี เลยอยากจะฝากซื้อของ ทั้งพวกmake up และ skincare
เลยอยากให้สาวๆแนะนำนิสนึง ว่าอะไรดี เพราะมันเยอะจนเลือกไม่ถูกเลยค๊า ไม่จำกัดแบรนนะ แต่ขอที่มันหาซื้อได้ง่ายๆหน่อย ถ้ามีราคาของเกาหลีด้วยก็จะขอบคุณมากเลยนะค๊า n____n

เราว่าของ อีทูดี้อ่ะ สกินแคร์อ่อนดีนะ น่าใช้ ส่วนเมคอัพ ก็โอเค พวกโค้ดบีอ่ะใช้ดี แต่บลัชมันสีอ่อนไปหน่อย ทาไม่ค่อยติด ถ้าเป็นแป้งกะลิปต้องสกินฟู้ด อายแชโดว์ก็โออยู่ แต่ถ้าเป็นบลัชต้องมิสชา อายแชโดว์มิสชาก็สีสวยดี พวกกระเป๋าเครื่องสำอางก็บาวีแพท สวยลายคลาสสิค แล้วแต่ว่าเธออยากได้อะไร เราพอแนะนำได้ เพราะเราซื้อใช้บ่อย เราเรียนเอกเกาหลี ฝากเพื่อนซื้อน่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น