>> สอบถามคนใช้ M.A.C MINERALIZE SPF15 FOUNDATION LOOSE ค่ะ <<

0 5
อยากทราบว่า คุณๆที่ใช้แป้งตัวนี้ ลงรองพื้นกันรึเปล่าค่ะ คือเราเพิ่งลองซื้อมาใช้
BA บอกว่าให้ลงหลังรองพื้น แต่มาอ่านๆจากในเวป บางคนใช้ปัดเป็นแป้งฝุ่นธรรมดาเพราะตัวแป้งมันผสมรองพื้นอยู่แล้ว
เลยไม่แน่ใจว่าตกลงต้องใช้ยังไง

เราผิว NC 30  BA ลองเทสต์ให้ที่ท้องแขน แล้วเลือกสี  light medium ให้
มันจะขาวไปไหมคะ ยังไม่กล้าลอง เผื่อสีไม่เข้ากับหน้าจะได้เอาไปเปลี่ยนได้

ขอบคุณมากค่ะ

โย่งโก๊ะ

โย่งโก๊ะ

ถึงไม่ขาวแต่ก็เร้าใจ

FULL PROFILE