ลิปติกสี nude ในดวงใจ

อยากจะให้เพื่อนๆช่วยเรื่องลิปติกสีนู๊ดด้วยค่ะ
ตอนนี้กำลังหาลิปโทนสีนี้ แต่ยังติดสินใจไม่ได้
ว่าจะใช้ของอะไรดี ปกติแล้วใช้
shiseido BE 208 สีสวย แต่ตอนนี้หมดแล้วค่ะ
ก็เลยอยากได้สีประมาณนี้ แต่อยากลองของใหม่
จะเป็นพวก lancome, estee lauder
เพราะ 2 ตัวยี่ห้อนี้ ซื้อง่าย แล้วก็ใกล้บ้านด้วยค่ะ
เพื่อนช่วยด้วยนะคะ

ขอบคุณทุกๆคนนะคะ

ตอนนี้ปลื้ม nyx สี circe มาก นู๊ดสวย ซื้อมาลองทากับปาก สวยมาก
Canmake ค่ะ นู๊ดงดงามมากๆ
NYX พอหาซื้อได้ค่ะ
แต่  canmake ห่างไกลความจริงค่ะ
เห็นรีวิวแล้วก็อยากใช้บ้างเหมือนกัน
ปอนำเสนอ  IN2IT MR101 APRICOT FLIP
เป็นสีส้มนู้ด เป็นเนื้อเชียร์ ทาแล้วลงกลอส ก็เลิศเอาการถ้าเทียบกับราคา
โอเคเลยนะคะ ท่านผู้ชมมมมมมมมมมมม

Canmake อีกคนค่ะ  ใช้มา 2 สีแล้ว เป็นนู๊ดออกชมพู กับ ส้ม ไม่ผิดหวังค่ะ

ใช้ Shiseido PK394 อยู่ค่ะ
สีชมพูหวานๆ กลืนๆเป็นนู้ดๆได้

แต่ส่วนต้วไม่ค่อยชอบลิปสติคที่ผสมชิมเมอร์แบบนี้เท่าไหร่แล้ว
เพราะทาแล้วปากแห้งเร็วมาก แม้จะคอยทากลอสหรือวาสลีนตาม

เพิ่งซื้อมาสองวันเอง หยิบมาเพราะมันลดอยู่ 199

เมเบลลีน วอเทอร์ชายน์ BM 31

สีออกน้ำตาลอ่อนนู้ดๆ อมชมพูน้อยๆ สีเหมือนปากเราเลย (เราผิวสองสี)

สวยดีนะ เราว่ามันคล้ายกลอสแบบแท่งเลย เติมได้บ่อยๆไม่เป็นคราบมากเท่าNYX
ถ้าสีนู๊ดในดวงใจชอบ Revlon เบอร์ 125  สี Nude Velvet ค่ะ  แต่ว่ามันออกนู๊ดอมน้ำตาลมากกว่าอมชมพูนะคะ
ของ KMA ค่ะ รุ่น.....ไลท์ทัช ลิปสติก N1
mac siss and mac angel ka
ขอบคุณทุกๆคอมเม้นนะคะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again