ใครเคยกิน VISTRA Gluta Complex บ้างขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

กิน VISTRA Gluta Complex แล้วผลเป็นยังไงบ้างค่ะ ขาวขึ้น บ้างไหมค่ะ พอดีสนใจตัวนี้อยู่ค่ะ ถ้าเคยกินตัวไหนที่หาซื้อได้ง่ายในท้องตลาดทั่วไปก็ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ อยากใสขึ้นบ้างนะค่ะ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบนะค่ะ
กินอยู่ค่า เรื่องขาวเราว่าไม่เท่าไร่นะ แต่ผิวใสขึ้น กินคู่กับวิตตามินซีสิ เห็นผลเร็วอยู่
ได้ผลยังไง แวะมาบอกกันมั่งเนาะ
กินอยู่ค่ะ กินคู่กับวิตซีกระปุกที่ 2 แร้ว ใสตั้งแต่กระปุกแรกนะ
 ไม่ทราบว่าVISTRA Gluta Complex ไปหาซื้อได้ที่ไหนบ้างอะค่ะ  

เราเห็นในวัตสันก็มีนะคะ

กระปุกละเท่าไหร่อ่ะคะ ยี่ห้อนี้เราเคยกินแต่น้ำมันปลาอ่ะ
ร้านขายยาที่อยู่ใน 7-11 ก้มีนะค่ะ
วิสต้าประมาณต่ำกว่า500 ถูกกว่า blackmore อีก แต่ไม่รุ้ว่ากี่เม็ด
ราคาที่ร้านขายยาหลายแห่งถูกกว่าที่วัตสัน กะ 7-11
เคยซื้ออยู่ที่ประมาณ 380 บาทค่ะ

ชอบ Gulta vite plus มากกว่าอ่ะค่ะ  กินแล้วรู้สึกว่าหน้าใสเร็วกว่าค่ะ^^
 ร้านขายยาทั่วไปเลยคะ เดี๋ยวนี้ในกทม.มีเกือบทุกร้าน ส่วนที่ตจว.ไม่ทราบจริงๆคะ 

ราคาไม่แพงส่วนมากขายทีละ 45 เม็ด ยี่ห้ออื่นขาย 30 เม็ดต่อกระปุกมาตรฐาน 

ส่วนตัวยังไม่เคยกิน เคยแต่แบล๊คมอร์กะแนท ซี คิดว่าจะลองเหมือนกัน เพราะว่าส่วนผสมมันดูธรรมชาติดี 

น่าจะดูดซึมได้มากกว่า แล้วก็จากปสก.ที่อ่านรีวิวมาหลายๆท่านบอกว่าดี 

ปล.จำแบบขวดไปนะคะ เพราะว่าเค้าจะมีอยู่โซนเดียวกัน พวกวิตซี จำชื่อยากกว่าจำรูปอีก ^^

โทษทีเคยมีปสก.แต่วิตามินซีนะคะ แต่ว่าลัีกษณะคล้ายๆกัน คิดว่าคงเป็นประโยชน์บ้างนะคะ
เราเคยกินแล้วไม่ขาว และไม่ใสขึ้นนะ
เหมือนเดิมเลย แต่ไม่มีอาการข้างเคียงแบบที่เค้าบอกว่าเลิกกินแล้วคล้ำลง
แต่ที่กินแล้วดีคือวิตามิน C 1000 mg และ E ยี่ห้ออะไรก็ได้ ผิวดีขึ้นจ้ะ
ขอบคุณทุกคำตอบนะค่ะ
ทานอยู่จ้า วันละเม็ด คู่กับวิตตามิน c อะจ๊ะ

แบบว่าขาวใสขึ้น ในกระปุกที่ 2 คะ

ปลื้มเลย ปลอดภัยด้วย ^^
เราซื้อ กลูต้า มาโดน ของปลอม ใครๆที่ทานอยู่ก้อระวังไว้บ้างก้อดีนะ
ฺBack more bio c ดีมากค่ะ ทานอยู่ สามเดือนแล้ววผิววใสขึ้นจริงค่ะ แต่ไม่ได้ขาวอะไรเว่อค่ะ เพราะมันเป็นวิตซีจากธรรมชาติต้องค่อยเปนค่อยไป แล้วก็นอกจากจะได้เรื่องผิวแล้ววยังได้เรื่องภูมิคุ้มกันไม่เป็นหวัดง่ายไม่เกิดริ้วรอยย และที่สำคัญไม่มีสารตกค้างงในร่างงกายยค่ะ ดีมากกเลยย ทานแล้ววหลายๆคนก็ทักมาทำไรมาดูผ่องขึ้น
ทำไมผมกินตัวนี้แล้วรู้สึกว่า มันดูดำๆขึ้นอ่า T T
ที่ ตจว ก็มีขายนะจ้ะ ตามร้านขายยาทั่วไปอ่ะ
เคยทานนะค่ะ แต่แบบว่าพอทานปัยก๊ไม่มีอารัยดีขึ้นเรย ทั้งกับวิตามินซีและกลูต้า
แต่าบางทีก๊อาจจะเกิดกับบางคนนะค่ะที่ได้ผลดี เพราะเรากิน ตั้งแต่เม็ดแรก ทั้งท้องเสีย แถมมาอีกอย่าง ยิ่่งกินยิ่งปวดตามข้อ ที่ปวดเนี้ยยังไม่แน่ใจว่า จะเกี่ยวกันหรือป่าว แต่พอเลิกกินมันก๊หาย แต่แค่จะบอกว่า ราคาถึงจะถูก ผล ทั้งไม่่ขาวแร้วยังมาเปงโน้นนี่อีก ถ้าอยากขาวจิง ลองเสี่ยงดีว่าค่ะกินยาที่เม็ดล่ะ 20 กว่าบาทน่าจะดีกว่าค่ะ เพราะอย่างน้อยก็ขาวแน่ (ผล) ไม่รุ่นะค่ะ
เคยทานคะ กับเราได้ผลนะ เอาทานพร้อนกับ วิตซีของแบลคมอร์ นะ คือเราสังเกตุตัวเองหลังจากทานได้ซัก 2-3 วันนะ ดูตัวเองในกระจกห้องน้ำ ก็สงสัยว่า เราผ่องขึ้น หรือป่าวหว่า แต่เราไม่ได้ทานวันละเม็ดนะ 2-3 เม็ดเลยละ แต่ วิตซี เม็ดเดียว ประมาณ ไม่ถึงอาทิตย์นะ เพื่อนพี่สาวเค้าก็ทัก หลายคนก็ทัก คือ เดิมเราเป้นคนผิวเหลืองอยู่แล้ว แต่ที่สังเกตุชัดเลย คือ รอยสิว ที่คาง เราเพิ่งจะแกะสิวก่อนวันที่จะเริ่มทาน 2 วัน รอยสิวก็ดำๆ นะ แต่ว่าสังเกตุได้เลยว่า แผลจางลงเร็วมาก เดิมเรา แผลหายช้าอยู่แล้ว เลยคิดว่า ที่ผิวใส ขึ้น อาจเป็นเพราะ รับสารต้านอนุมูลอิสระเข้าไปในปริมาณที่พอเหมาะมั้ง อีกอย่าง เราลองไปทานยี้ห้อ ตามเน็ตนะ เชื่อมะ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย จึงทำให้รู้เลยว่า โดนหลอกนะ ที่ซื้อตามเน็ต อันนี้ต้องออกตัวก่อนนะคะว่า ไม่ใช่ทุกเว็บ บังเอิญว่าเราไปเจอของเก๊ นะ อีกอย่างคะ พอหยุดทาน ก็กลับมาเหมือนเดิม หุหุ
พึ่งซื้อมาจากในเน็ตเหมือนกัน ลองทานเป็นวันแรก แต่ขอบอกว่าเม็ดใหญ่มาก กลื่นแทบไม่ลง ทานกลูต้าคอมแพ็ค คู่กับวิตซี เป็นยังไงเีดี๋ยวจะแวะมาบอกน๋ะ...อิอิ
เราทานของ blackmore อ่ะ วิตามันซี ผิวขาวขึ้นนะ ใสขึ้นด้วย
กินมาจะหมดขวดแล้วค่ะ กินคู่กับวิตมินCของ dhc รุสึกว่าผิวยังไม่ค่อยขาวเรยแต่หน้าใสขึ้นน่ะค่ะต้องใช้เวลาเท่าไหร่จึงจะขาวใสทั้งตัว
กินมาจะหมดขวดแล้วค่ะ กินคู่กับวิตมินCของ dhc รุสึกว่าผิวยังไม่ค่อยขาวเรยแต่หน้าใสขึ้นน่ะค่ะต้องใช้เวลาเท่าไหร่จึงจะขาวใสทั้งตัว

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น