คนเตี้ยจะเดรสแบบไหนดี

เกิดมาสูง 156 เอง แต่อยากใส่เดรสมากเลย ซื้อมาสองชุด แม่น่ารักมาก หัวเราะ และปลอบใจด้วยการตัดให้พอดีตัวอะ

Topic Details

ผมทรงนี้ท่านได้แต่ใดมา...?

• รายละเอียดของร้านที่ไปทำ
    (เบอร์โทร+สถานที่) -

สิ่งที่ไปทำมา

• รวมเสียทรัพย์โดยประมาณ -

Hair Care

• แชมพู -
  • ครีมนวดผม -
  • ทรีทเม้นท์ -
  • Mask -
  • อื่นๆ -

DIY ทำผมเอง

• อุปกรณ์ -
  • ผลิตภัณฑ์จัดทรง -
ใส่เดรสสั้นตัวเล็กๆ น่ารักก็เข้ากับคนตัวเล็กๆ ดีน๊า ใส่แล้วน่ารักๆ ดีออก ;)
แฟนเราชอบว่า เตี้ย อยากจะใส่อีก เซ็งเลย
คือตัวเอิ้ลเองก็สูง 156 ค่ะ อยากใส่เดรสมากกก แต่ขาใหญ่มากเช่นกัน เลยต้องหาเดรสยาวใส่อำพราง พอใส่เดรสลากพื้นเตี้ยยิ่งกว่าเดิมเลยต้องใส่ส้นสูง ปรี๊ดๆกลบ  ที่จริงใส่ไปเลยค่ะตัวเล็กๆน่ารัก
เราว่าคนตัวเล็กๆใส่เดรสน่ารักออก เราตัวสูงใส่แล้วมันจะดูสั้นๆ โป๊ๆ ไงไม่รุ้

ใส่สั้นเลยค่ะ เราสูง 145 ยังกล้าใส่เลย มีรูปให้ดูด้วย

เรา 155 ยังกล้าใส่เลยค่ะ วันนั้นใส่ไปคนมองแต่อย่าไปสนใจค่ะ

ใส่เลยค่ะ น่ารัก  จ๊ะจ๋าก็สูงแค่ 156 ใส่บ่อยมากค่ะ 

ถ้าเตี้ย+ผอม ก็จาหาใส่แบบเล็กๆไปเลยค่ะ

แต่ถ้าเตี้ย+อวบ ต้องดูทรงและลายเดรสค่ะ ดูหน้านี้เลยค่ะ

http://www.bloggang.com/viewblog.php?id=babali-bigsize&date=02-06-2010&group=5&gblog=9
 อย่าไปกลัวววววววววว

บีม 148 เอง ใส่ทุกวัน 
จงมั่นใจค่ะ 

555 

(พูดจริงๆนะเนี่ย) 

สู้ๆนะคะ

ตัวเล็กๆหาใส่ง่ายว่าตัวสูงๆหรือเปล่าคะ  มีขายทั่วไปเรยเนอะ
เห็นเพื่อนที่สูงๆบ่นกันประจำว่า  เดรสพอมาใส่กะชั้นมันจะเป็นเสื้อตัวแทนไปแล้วเนี่ย
กลายเป็นต้องหา เลกกิ้งมาใส่อีก ไม่ชอบเรยย
อะไรทำนองนั้น ๕๕๕

เราว่าใส่ได้นะ  เราสูง168ลำบากมากเวลาหาเดรสใส่มันสั้นกว่าเค้าอะ  ละก้นงอนอีกอะทำให้สั้นเข้าไปอีก
เซงมากๆเลย

เราว่าตัวเล็กๆแบบนี้ใส่เดรสแล้วน่ารักออกค่ะ  เดรสสั้นๆมีเยอะแยะเลยน้าาาา  ดูเป็นสาวน่ารักมากๆๆ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น