♥♥♥ review : Foundation [Up+] ♥♥♥

0 17
สวัสดีสาวจีบันทุกคนจ้า
วันนี้จะมารีวิว รองพื้นยี่ห้อ up+
ไม่รู้เคยได้ยินชื่อกันมั้ย แต่เราไม่เคยเลยแหละ 555

แล้วไปสอยมาได้ยังไง

จริงๆ วันก่อนซื้อเทสเตอร์ welcos มา แล้วชอบ เลยจะไปซื้อค่ะ
พอไปที่ร้านพี่เค้าบอกว่า ตัวนี้ดีกว่าน้อง บลาๆๆๆ
เวลคอสสู้ไม่ได้ -*- จริงๆพริมว่ามันก็ใช้ดีนะ แต่พี่แกโฆษณาซะขนาดนี้ ลองดูแล้วกัน
แล้วก็ลองทาให้ที่แขนราดู มันเนียนมาก เนียนแบบ ไม่เหมือนรองพื้นเลย

สนนราคาที่ 250 บาท
ไปดูหน้าตากันเลยดีกว่าาา

มีให้ดูทั้งด้านหน้า ด้านข้าง และด้านหลังค่ะ
ชอบข้างๆ มีรูด้วย 555

แกะออกมา
เค้าแถมสำลีมาให้ 1 ห่อ

เป็นหัวปั๊มมีฝาปิด ขนาด 40 ml

ถึงตอนนี้เพิ่งจะเห็นว่า ...มันมีวิ้งๆด้วยค่ะ วิ้งละเอียดมากๆ
ตอนที่ลองที่ร้านไม่เห็นวิ้งเลยอะ -*-
กรี๊ดดดด
ไม่ชอบอะไรวิ้งๆ

เอาไปคืนก็คงไม่ได้ ไม่เป็นไร วิ้งมันเล็ก คงพอถูไถ

ลองให้ดูที่หลังมือนะจ๊ะ

บนขวาคือก่อนทา
ล่างขวาคือเกลี่ยแล้วนะ มีใครเห็นวิ้งมั้ยย
555+

เนียนๆ ไม่ค่อยวอกนะคะ
ใครชอบวิ้งกระจายก็คงจะชอบอันนี้นะ

พี่คนขายบอกว่า ลูกค้าคนนึงเป็นพริตตี้ เค้าเอาไปใช้
ยืนขายรถทั้งวันเค้าบอกว่าหน้าผ่องๆ ไม่เป็นคราบเลย
อย่างงี้จะไม่ให้ซื้อได้ไง 55

จบรีวิวิค๊าบ ♥

primbonbon

primbonbon

ผู้หญิงต้องการผู้ชาย มากพอๆกับที่ปลาต้องการจักรยาน

FULL PROFILE