Laneige vs Skin food ?

0 2
อยากปรึกษาเพื่อนๆหน่อยคะ
ใครเคยใช้ ตัว water bank essence กับ strawberry yoghurt pack ของ ลาเนจบ้างคะ
คือมันดูใช้มากมายเรยอ่าคะ  แต่ตอนนี้ จขกท งบน้อย  ยากจนอยู่
มันจะคุ้มมันถ้าเราจะซื้อ เปรียบเทียบกับ พวก มาส์กข้าว หรือ มาส์กน้ำตาลของ  เอ้สเซ้นสาเก ตัวดังๆของสกินฟู้ด

จขกท ผิวผสมค่ะ มันทีโซน  รูขุมขนไม่กว้างเท่าไหร่  สิวไม่ค่อยขึ้น  (มีไฝเยอะแทน ๕๕๕)
แต่จะมีรอยด่างดำจากสิวบ้างประปรายนะคะ บางอย่างก็แพ้บ้างเหมือนกันคะ จะแสบๆตรงจมูก

ลาเนจ หรือ สกินฟู้ดดูเหมาะกว่าทั้ง  ราคา และ คุณภาพค่ะ?

sweet lemonade

sweet lemonade

FULL PROFILE