เพื่อนๆว่า ยายอมผมยี่ห้อไหนที่ให้สีน้ำตาลประกายชมพู แบบสวยๆบ้างคะ

0 3
คือตอนนี้อยากย้อมผมใหม่มาก
เพราะว่าเราเคยยอมสีน้ำตาลประกายทองมา
แล้วพอยืดผมมันก็โดนน้ำยากัดจนสีมันทองขึ้น ส่วนโคนผมข้างบนมันดำ
มันเลยดูเหมือนผมแห้งๆ ไม่ค่อยสวย
ตอนนี้สนใจอยากย้อมเป็นประกายชมพูบ้าง
แต่ก็ไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนดี ที่แบบว่าออกสี และอยู่ทนๆ แบบทำเอง
หรือจะไปให้ที่ร้านเค้าย้อมให้ เพราะร้านที่เราไปยืดเค้าจะผสมสีให้เราเลย ซึ่งก็กังวล
อยู่
เลยอยากให้เพื่อนๆ ช่วยแนะนำ หน่อยนะคะ
ขอบคุณคะ

Pinky-Book

Pinky-Book

FULL PROFILE