(กระทู้จิตตกคะ~) ขอวิธีแก้ต้นขาส่วนบนมโหฬารคะ TT^TT

0 11
จขกท. สูง 170 คะ หนัก 58  อะไรก็แลดูสมส่วนนะคะ
ยกเว้น ต้นแขนที่ใหญ่มากก มีเนื้อเน้นๆ เลยคะ ทำให้ดูเหมือนสาวนักกีฬายกน้ำหนักมาก

เท่านั้นยังไม่พอนะคะ ขาทั้งขา เพื่อนเราบอกสมส่วนดี แต่ติดตรงที่ ต้นขาส่วนบนที่ติดกับก้นนะคะ
ใหญ่มาก ใหญ่แค่ช่วงบนนะคะ แบบ ไขมัน โป่งออกมาบวมออกมาเลยคะ
ใส่กางเกงยีนส์ ขายาวแล้วน่าเกลียดมาก เหมือนบวมแค่ตรงนั้นเหมือนยัดอะไรไว้เลย

สาวๆ พอจะมีวิธีไหนแนะนำบ้างไหมคะ ช่วยเหลือเราหน่อยนะค่ะ ...

tigerladiiz

tigerladiiz

www.facebook.com/maewmeaws แอดมากันได้นะคะ รบกวนส่งข้อความมาบอกนิดนึงกว่ามาจาก jeban คะ

FULL PROFILE