[ขี้เห่อ] ช่วยคอมเม้นท์ทีค่ะ หัดแต่งหน้า(อีกแล้ว)

0 23
จริงๆ ไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่เลย  เปลืองพื้นที่  
แต่ไปโพสต์ในกระทู้เก่าที่ถามเรื่อง Gel liner ที่ตั้งวันนี้แล้ว
ไม่มีใครช่วยติหรือแนะนำเลย สงสัยจะไม่เห็นค่ะ

รบกวนหน่อยนะคะ   ช่วงนี้ตั้งกระทู้บ่อย อย่าเพิ่งเบื่อกันน๊าา.....

Look1  อันนี้แต่งวันนี้ค่ะ  แต่งอยู่ห้อง ไม่ได้ออกไปไหน พอดีวันนี้ไม่มีธุระ เลยหัดแต่งหน้าเล่นค่ะ

Look2  แต่งวันก่อนค่ะ แต่ก็ไม่ได้แต่งออกข้างนอกเหมือนกันค่ะ(ไม่มั่นใจ)
อันนี้หน้าจะขาวหน่อย เพราะวันนั้นไปซื้อเบสมาเลย ลองแต่งดูค่ะ  แต่ส่วนตัวคิดว่ามันขาวไปหน่อย
คือลงเบสอย่างเดียว แต่ไม่ได้ลงรองพื้นอ่ะค่ะ  ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ช่วยดูให้หน่อยค่ะ   พอจะออกไปข้างนอกได้มั้ยคะเนี่ย 

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

wadi

wadi

อยากพัฒนาตัวเองในด้านบุคลิกภายนอกเพิ่มเติมค่ะ เพื่อจะได้มั่นใจมากยิ่งขึ้น จึงเข้ามาเป็นสมาชิกเว็บจีบันเพื่อเรียนรู้และแบ่งปันเมื่อมีโอกาสค่ะ มาเป็นเพื่อนกันเนอะ ^^

FULL PROFILE