สาวสวยหยุด...แล้วมาช่วยกันตอบหน่อยจ้า

0 5

คือตอนนี้เรามีสิวอุดตันน้อยลงแล้ว เพราะทานยาของหมออย่างต่อเนื่อง

แต่อยากจะลองพอกหน้าด้วยโยเกิร์ตอ่ะค่ะ เพราะช่วงที่เป็นสิวนั้น รอยแดง-ดำเต็มหน้าเลย  ครีมบำรุงก็ไม่กล้าใช้เพราะกลัวแพ้เป็นสิว

หน้าเลยหมองคล้ำมากๆ  เลยอยากจะถามสาวๆจีบันว่า เราจะลองพอกโยเกิร์ตดีมั๊ย พอกแล้วสิวจะเป็นรึเปล่า รอยแดง-ดำจางมั๊ย

และที่สำคัญหน้าจะขาวใสขึ้นมั๊ยคะ   ช่วยตอบให้กระจ่างด้วยนะคะ ขอบใจสาวสวยทั้งหลายนะคะ

Rose Lady

Rose Lady

FULL PROFILE