ฮ่องกง Sale ทั้งเกาะช่วงเดือนไหนค่ะ

0 17
ถามสาวๆ ขา shop ทั้งหลาย

ฮ่องกง sale ทั้งเกาะ ช่วงเดือนไหน - เดือนไหนบ้างค่ะ
ใจอยากไปปลายปีหน่อย เพราะเก็บตังค์ ไม่ทัน - -*
Brand อะไรน่าซื้อบ้างค่ะ หรืออะไรควรสอยกลับมาบ้างค่ะ
ราคาตอนลดกับไม่ลดแตกต่างกันมากมั้ย
ตอนนี้เรทเงินเท่าไหร่แล้วค่ะ

จองตั๋วล่วงหน้านี่ จะได้ราคาถูกมั้ยค่ะ
เด๋วนี้ตั๋ว ไป-กลับ ฮ๋องกง เท่าไหร่แล้วเอ๋ย  แล้ว ตั่วมันจะแพงช่วงเดือนไหนบ้างค่ะ
ของ Air Asia อะคะ (กะจะเซพค่าตั๋ว เอาไป shop แทน)

ใครเคยไป disneyland ที่ HK บ้างค่ะ
เค้าคิดค่าเข้า+ค่าเล่น ยังงัย

แนะนำหน่อยนะคะ ไม่เคยไปต่างประเทศเลย - -"
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ

angiexxx

angiexxx

FULL PROFILE