*+* คนเตี้ย + maxi dress *+*

0 12
 คือ  จขกท.เป็นคนเตี้ยอ่ะค่ะ สูง 155 ซม.  น้ำหนัก 42 กก.  พอดีด้วยความอยากใส่ไม่ได้คิดหน้าคิดหลังก็เลยซื้อ แม็กซี่เดรสมาสองชุดเลยค่ะ  แล้วพอใส่ออกมาแล้วเกือบถึงตาตุ่มแน่ะ  (แต่ถ้าใส่ส้นสูงก็ยังพอโอเคค่ะ) 

แต่!!!!

มันจะน่าเกลียดมั๊ยคะ  ถ้าเตี้ยแล้วยังใส่อีก  แถมต้องแอบคุงแฟนใส่ด้วยเพราะเค้าเกลียดเสื้อผ้าลายดอกม๊ากกกกมาก เลยตัดสินใจว่า  เอาไงดีหว่าาา  รึจะยกให้คุณพี่สาวไปใส่ดีน่ะค่ะ  มีใครตัวเล็ก ๆ แล้วใส่บ้างมั๊ยคะ

ปล.ค่ะ  ขอถามอีกหน่อยนะคะ  แล้วถ้าใส่  เพื่อน ๆ ใส่อะไรคลุมนอกจาก กั๊กแล้วก็แจ็กเก็ตยืนส์มั่งค

ขอบคุณทุกคนนะคะ ขอให้สวย ๆ กันทุกคนเลยยยยยย ^_________^

rainny_ayuka

rainny_ayuka

FULL PROFILE