[ถาม-ตอบ] เรื่อง Gel liner & mascara ของ Mei linda ค่ะ

0 10
 อยากทราบว่าเครื่องสำอางค์ Mei linda หาซื้อได้จากที่ไหนบ้างคะ
อยากได้ Gel liner กับ Mascara 

ขอโทษนะคะ ช่วงนี้ตั้งกระทู้บ่อย 
พอดีต้นเดือน ตั้งใจจะซื้อของหลายอย่างเลยค่าา..

ช่วยหน่อยนะคะ คนไม่สวย ก็อยากสวยกะเค้าบ้าง  ^^

อันนี้ใช้อายไลเนอร์แบบครีมอ่ะค่ะ  แล้วก็แบบ Pen 
อยากได้ที่คมๆ กว่านี้น่ะค่ะ

ป.ล.ช่วยคอมเม้นท์เรื่องแต่งหน้าให้ด้วย จักเป็นพระคุณยิ่ง
ช่วงนี้กำลังหัดแต่งหน้า อิอิ

ขอบคุณค่ะ

wadi

wadi

อยากพัฒนาตัวเองในด้านบุคลิกภายนอกเพิ่มเติมค่ะ เพื่อจะได้มั่นใจมากยิ่งขึ้น จึงเข้ามาเป็นสมาชิกเว็บจีบันเพื่อเรียนรู้และแบ่งปันเมื่อมีโอกาสค่ะ มาเป็นเพื่อนกันเนอะ ^^

FULL PROFILE