ตลาดนัดจตุจักร....

ขอความช่วยเหลือหน่อยคะ
อยากทราบว่าตลาดนัดขายส่งตอนกลางคืน ที่จตุจักรมีวันไหนบ้างคะ และเปิดกี่โมงคะ
ช่วยด้วยคะอยากรู้จริงๆ
ขอบคุณมากคะ...
มารอดูด้วยค่ะๆๆๆๆ
 เริ่มประมาณตีสามครึ่งของเช้าวันเสาร์ กะวันอาทิตอ่ะคะ

เสื้อผ้าผู้หญิงเยอะมากกกก !!

แนะนำให้ชวนเพื่อนเยอะๆ ค่ะ 
ถ้าซื้อสักสามตัวจะลดเยอะมากกกก  ขอบอก
ช่วงเย็นของวันเสาร์กับอาทิตย์อ่ะคะ
เริ่มวางของบริเวณถนนก็ประมาณห้าโมงเย็นถึงประมาณสามทุ่ม ที่เราเป็นเดินชอบเดินเวลานี้อ่ะคะ
มีของมือสองรึว่าเสื้อผ้าที่เค้าฮิต ๆ กันอารายป่ะมาณเนี่ย
น่าสนใจดีนะคะ

คุณคห.3 เข้าใจผิดรึป่าวคะ เค้าถามเรื่องขายส่งนะคะ ไม่ใช่ขายปลีกที่แบกะดิน(เราเรียกแบบนี้จนชินละ)

ตอนเย็นเสาร์-อาทิตย์นี่มันขายปลีกแบกะดิน ซึ่งคนที่เดินประจำเค้าจะรู้กันค่ะ

ส่วนขายส่งนี่ไม่แน่ใจว่าขายตีอะไร เคยรู้แต่จำไม่ได้แล้วอ่ะค่ะ ให้อภัยด้วยนะคะ จขกท.

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น