[[ Bigeye & สีผมใหม่ ]] สวยมากๆๆขอบอก ]]]]]

สวัสดีสาวๆจีบัน อีกครั้งนะค่ะ
หลังจากที่ห่างหายการรีวิวไปนาน
วันนี้เลยลองมารีวิว ให้เพื่อนอีก  ((เพราะว่าไม่มีอะไรทำ))

นี่เป็นสีผมเดิม ((น่าเกียดมากๆ ๆ))  กับฺ Big Eye  รุ่นVista Plus สี Brown 

V
V
V
V
V

แท่น แท้น แท๊น ~~~~

สีผมใหม่อลังการ~~~ไหม๊

ผมสีนี้เป็นการ MiX กันระหว่าง  Fresh light สีเบจ กับ Berina สีบลอนด์เขียวหม่น(เบอร์ 31)
ส่วนBigeye นี้ รุ่น 3D Blue  รุ่น Wonder Eyes ค่ะ
โดยส่วนตัว  ชอบมากๆๆเรยค่ะ  ทั้งสีผมนี้และก็ บิ๊กอาย
เพื่อนๆชมว่าสวยดี  แอบเขิล นิดนุง  ^o^ อิอิ

แถมรูปเจ้ายักษ์ หมาพันธุ์ปักกิ่ง มาให้ดูกันด้วยค่ะ  ^^

กรี๊สส ส !

ผม สวย มากเลย ค่ะ ! ^^ '

เวิร์ค ๆ

คุณ zigzagrun  ถ้าชอบก็รีบๆๆทำเลยนะค่ะ แล้วเอามารีวิวให้กันดู  ^^
เท่มากมากเลยค่ะ ;D
อยากได้คอนแทคเลนส์บ้างจัง T^T
คุณ muses ขอบคุณที่ชมค่ะ   อยากได้บิ๊กอายก็ซื้อมาใส่เลยค่ะ แบบสวยๆๆเยอะแยะเลย *-*
โอ้ว วว ผม ผมเขียว ชอบบบ กำลังมองหาสีแบบนี้เลยค่ะ ทำมาออกสีเลือดหมูตลอด 
คุณ MuffinCaramel ลองย้อมผมสีให้ผมสีอ่อนก่อนทำสีนี้ เดี๋ยวมันก็จะเป็นสีนี้เองค่ะ  จะเป็นกำลังใจให้นะค่ะ  ^^
สีผมใหม่ ไฉไลมากค่ะ

ขอบคุณที่ชมนะค่ะ คุณyanching 

เจ้าของกระทู้ทำมาแล้วสวยมากเลยค่ะ แต่เราทำสีมากไม่ได้ เห้อ

หน้าไบร์ท มากๆๆ

ทำไมถึงทำไม่ได้หล่ะค่ะ  คุณ my_soul  ถ้าผมเสียต้องบำรุงเดี๋ยวก็ทำได้เองค่ะ ^^

ขอบคุณคำชมที่ทำให้เป็นปลื้มของคุณ hold my hand ด้วยนะค่ะ
เวริกมากกกค่ะ

สีผมสวยด้วยๆ ชอบๆๆ
น้องหมาน่ารักมากเลยอ่าตัวเอง
 ทำแล้วหน้าดูสว่างๆ วิ้งๆขึ้นอ่ะะ

ปล. น้องหมาน่ารักจังง 

สวยค่ะ  อิจฉาๆ  อยากทำสีผมมั่งง่าาา.....

แต่แม่ไม่ชอบ  แม่ชอบผมดำ  แม่บอกว่าถ้าทำสี ไม่ต้องเข้าบ้าน T_T

กำลังอยากได้สีแบบนี้เลยยย

ขอถาม จขกท หน่อยนะคะว่ามีสูตรผสมยังไงบ้างคะ

1:1 เลยรึป่าว??  รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากจ้า

สวยจริงอะไรจริง

ชอบหมาด้วยอ่ะ พันนี้มันแพงมั้ย

ขอบคุณที่ชม ค่ะ ๆ ๆ คุณ pearlzang และ  คุณ let it be

ขอบคุณคำชมแทนเจ้ายักษ์ด้วยนะค่ะ คุณ coconutgirl และคุณ let it be (น้องหมาแย่งซีน อ่อ !!!)

น่าเห็นใจค่ะ คุณ Annita'GS จะเป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปนะค่ะ ^^

ใช่แล้วค่ะ  คุณmay_melody   1:1 ค่ะ

ขอบคุณคำชมนะค่ะ  คุณlovelygirlzaaหมาตัวนี้มะรู้เท่าไหร่อ่ะค่ะ พอดีมะใช่คนซื้ออ่อ ^^

สีผมใหม่สวยจริงๆ ค่ะ

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นค่ะ คุณuNHAa  ^^
กริ้ดดดดดดดดด ๆๆ   สีผมใหม่สวยจังคะ
เคยคิดจาทามสีแนวๆๆ  นี้เหมือนกันแต่ก็หน้าหมอง
ไม่น่ารักแบบ จขกท.
สีผมสวยจ้า  จขกท ทำสีนี้ แล้วเปลี่ยนลุคด้วย ดูสวยกว่าเดิมนะเนี่ยย
เด่วไว้ทำบ้าง ตอนนี้กะลังเมียงมองหาสีผมพอดี อิอิ
แล้วทำแล้วหน้าจะไบรท์เหมือน จขกท มั้ยง่ะ
สี Bigeye เจิ่ดมากเลยค่ะ ^^

กัดสีก่อนทำปะค๊า อยากทำสีนี้แต่ผมดำสนิทเลย
กลัวทำแล้วไม่ติดแบบนี้เสียดายแย่ T T

อยากได้สีสวยๆ แบบนี้ม่าง ด้วยคนค่ะ

แต่เป็นคนไม่ขาวมาก กลัวทำแล้วหน้าคล้ำกว่าเดิมจัง

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น