[[ Bigeye & สีผมใหม่ ]] สวยมากๆๆขอบอก ]]]]]

0 37

สวัสดีสาวๆจีบัน อีกครั้งนะค่ะ
หลังจากที่ห่างหายการรีวิวไปนาน
วันนี้เลยลองมารีวิว ให้เพื่อนอีก  ((เพราะว่าไม่มีอะไรทำ))

นี่เป็นสีผมเดิม ((น่าเกียดมากๆ ๆ))  กับฺ Big Eye  รุ่นVista Plus สี Brown 

V
V
V
V
V

แท่น แท้น แท๊น ~~~~

สีผมใหม่อลังการ~~~ไหม๊

ผมสีนี้เป็นการ MiX กันระหว่าง  Fresh light สีเบจ กับ Berina สีบลอนด์เขียวหม่น(เบอร์ 31)
ส่วนBigeye นี้ รุ่น 3D Blue  รุ่น Wonder Eyes ค่ะ
โดยส่วนตัว  ชอบมากๆๆเรยค่ะ  ทั้งสีผมนี้และก็ บิ๊กอาย
เพื่อนๆชมว่าสวยดี  แอบเขิล นิดนุง  ^o^ อิอิ

แถมรูปเจ้ายักษ์ หมาพันธุ์ปักกิ่ง มาให้ดูกันด้วยค่ะ  ^^

kawniaw

kawniaw

FULL PROFILE