เลอซาช่า ทำยังไงให้ผมไม่คลายเร็วค่ะ ช่วยหน่อยค่ะ

0 8
ใช้ เลอซาช่ารุ่น เจ็ดวันเจ็ดทรงแบบเก่า Ls-045 ซื้อมานานแล้วค่ะแล้วไม่เคยใช้เลย
ตอนนี้เลยกลับมาฝึกดู ก็ทำได้ สวยด้วยค่ะลอนเด้งดีมาก แต่ว่าลอนคลายเร็วมากค่ะ ไม่รู้จะทำยังไง
วันนั้นลองฉีดเสปรย์ แต่อาจจะฉีดน้อยไป ประมาณชั่วโมงเดียวลอนก็คลายแล้วค่ะ  แล้วถ้าใส่มูสหลังม้วนแล้วขยำ ๆ ลอนก็ดูอ่อนลงอะค่ะ
เลยอยากปรึกษาว่า จะมีวิธีไหนบ้างค่ะที่จะทำให้ผมม้วนไฟฟ้าอยู่ได้นานที่สุด 
จริงๆ ตัวเองคิดว่าฉีดเสปรย์แบบกระหน่ำก็น่าจะเอาอยู่แต่ว่าเสปรย์ทำให้ผมแข็งมากจนดูไม่ค่อยเป็นธรรมชาติค่ะ 
รบกวนช่วยตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

namwan94

namwan94

FULL PROFILE