ตาตุ่มดำอ่ะค่ะ

มีครีมตัวไหนที่พอจะช่วยได้บ้างมั้ยคะ

ลองมาหลายตัวแล้ว ทั้งนีเวียสูตรเข้มข้น

AHA  ครีมทาลดรอยแผลเป็น บลาๆๆๆ

มีตัวไหนพอจะแนะนำอีกมั้ยคะ  มันดำเยอะเลย ไม่มั่นใจมากๆ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
 แก้ที่ต้นเหตุก่อนนะค่ะ อาการดำมันเกิดมาจากการที่เราเสียดสี หรือกดทับ บริเวณนั้น
เช่น เวลานั่งขัดสมาธิ แต่ไม่มีครีมมาแนะนำอ่ะจ้า รอสาวๆ คนอื่นมาตอบเน้อะ เราก็จะเกาะขอบ เป็นเพื่อน อิิอิ
ตาตุ่มดำและด้าน ใช้เปลือกมะนาวถูเป็นประจำ
น่าจะช่วยได้นะคะ หลักการเดียวกับข้อศอก
ที่ใช้เปลือกมะนาวถูแล้วจะขาวและหายด้านค่ะ

ใช้สับปะรดก็ได้ค่ะ แต้เน้นทำเป็นประจำน่ะค่ะ
ข้อศอก ตาตุ่ม หัวเข่า ขาวขึ้นจริงๆค่ะลองมาแล้ว
แต่ขยันน่อยน่ะค่ะจะเห็นผล

แนะนำ เคเอ.ครีมจ้ะ ประสบการณ์ตรงเลย เราหัวเข่ากะตาตุ่มดำด้านสุดๆ พอเริ่มเป็นวัยรุ่นเริ่มอายเพื่อน มีคนนึงแนะนำให้เราใช้เราก็ไปสอยมาใช้มั่งหลอดเดียวเนียนนนน....เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น