ชุดแบบวุ้นเส้นที่ใส่ในงานแต่งนานา ช่วยด้วยค่ะ

ชุดแบบวุ้นเส้นหาได้ที่ไหนค่ะ พอดีจะใส่ไปงานแต่งงานนะค่ะ  ใครพอทราบแนะนำด้วยค่ะ ฟรีสสสสสสสสสส
สวยจังค่ะ
รอดูคำตอบด้วยคนนะคะ

ใจจดใจจ่อเหมือนกันค่ะ คิดไม่ออกที่ไหนมี รบกวนด้วยนะค่ะสาวๆ

ชุดสวยคะ แต่ไม่เหมาะไปงานแต่งเลย ถ้าไม่ใช่ดารา ไม่น่าใส่

มันเหมือนใส่ไปยั่วเจ้าบ่าว โป๊เกิน

ชุดเพื่อนเจ้าสาว น่าจะเป็นชุดสั่งตัดมั้งคะ
 โป๊เกินงามค่ะ
ตอนแรกเห็นแค่เกาะอก ก็ยังคิดว่าเออสวยดี
แต่พอเห็นกระโปรงสั้น -"- เราว่าไม่สวยอ่ะค่ะ
ดูไม่สุภาพอ่ะ อาจโดนแม่บ่าวสาวมองตาเขียวได้
น่าจะยาวกว่านี้เนอะ มันจะเห็นอยู่แล้ว  ถ้าตัดแบบนี้ให้ช่างตัดยาวกว่านี้หน่อยแต่เอาทรงนี้ก็ดีนะสวยดี
 โป๊ไปหน่อยไหมคะ เดียวขโมยซีน เจ้าสาวนะ อิอิ

อยากได้สไตล์แบบนี้ โทนสีแบบนี้นะค่ะ ใครพอรู้แหล่งบ้างจ๊ะ รบกวนด้วยค่ะสาวๆ

มันสวยนะคะ แต่ว่าช่วงอกเราว่ามันต่ำไปนิด 
กระโปรงก็สั้นเกินอะ คือถ้าคนธรรมดาใส่ต้องดูโป๊เกินงามแน่
ถ้ากระโปรงยาวกว่านี้น่าจะดี  เหนือเข่านิดๆกำลังน่ารัก
เคยเห็นผ้าแนวๆนี้ (แต่คนละแบบ) ที่สยามนะคะ แถวใต้ลิโด้ แต่ไม่รู้ว่าราคาประมาณไหน

ขอบคุณน่ะค่ะคุณ  thelazykiller ไว้เดียวจะไปหาดู เฮ้อออเหนื่อยๆๆ

น่าจาเป็นของ Kunitar มั้งคะ ไม่แน่ใจนะ แต่ที่เคยเหนแบบชุดร้านนี้ประมานนี้หมดเลยค่า  เราชอบชุดร้านเน้สุดๆอ่ะ

เอาตัวอย่างมาให้ดู ร้านอยู่ทองหล่อกับที่สยามเซนอ่ะค่ะ สั่งตัดหรือจาซื้อชุดที่ร้านก้อได้จ้า

http://www.pantip.com/cafe/gallery/topic/G6559709/G6559709.html
เราชอบช่วงบน แต่ไม่ชอบกระโปรงบาน
แต่ให้ใส่ไปงานเราว่าไมเหมาะ เพราะมันสั้น+โป๊เกินไป
เพราะงานแต่ง ญาติผู้ใหญ่เยอะ อาจจะมองไม่งามได้ค่ะ
ถ้าจะใส่จริง ๆ หาผ้าคลุมไปด้วยจะเเจ่ม
ammu เเพงมั้ยค่ะ ชุดชุดนึง อยากด้ายจัง
 สวยค่ะ แต่ถ้าจะใส่ไปงานแต่งงานก็ควรจะให้มันยาวกว่านี้น่ะค่ะ จะได้ดูสุภาพ แถมตรงหน้าอกก็ต้องยกสูงกว่านี้อีก
 ส่วนตัวคิดว่ามันไม่เหมาะค่ะ
ขอเสนอชุดนี้คล้ายๆกันแต่สวยเรียบร้อยๆค่ะ ชอบๆๆ

ชุดในลิ้งแอบเหมือนชุดนอนอ่ะ 
ขอบคุณนะจ๊ะ สำหรับทุกความเห็นจ้า
แอบสั้นนะเนี่ย โป๊ไปน๊า แต่สวยดีค่ะ ^^

เหมือนดูในรายการใดรายการหนึ่ง เค้าว่า ชุดที่สาวๆ ใส่เป็นเพื่อนเจ้าสาวนานาเนี่ย เป็นผ้ามัดเดียวกัน แล้วเอามาตัดกันอ่ะจ๊ะ ไม่ได้ช่วย จขกท เลยน๊อ ... อืม เคยไปดูๆ แถวๆ ใต้ลิโด้นะ ชุดสวยๆ เพียบเลย ลองดูนะจ๊ะ

ลิโด้แีกเสียงค่ะ   มีชุดสวยๆเยอะเลย  ชอบไปดูแถวนั้นเหมือนกัน  ^^

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น