สาวๆในนี้ใครเคยดัดฟันที่คลีนิคยิ้มยิ้มบ้างคะ??

0 87
เรากำลังจะจัดฟันค่ะ เลยหาคลีนิคจัดฟันแถวๆลาดพร้าว ไม่ก็แถวเกษตร
เราหาจากอากู๋ก็เห็นมีคนแนะนำว่าคลีนิคแถวโชคชัยสี่มีคลีนิคชื่อยิ้มยิ้มหมอมือเบา
เราเลยโทรไปสอบถามค่าใช้จ่ายคร่าวๆ  มันถูกมากเลยอ่ะค่ะ
ค่าติดเครื่องมือบน-ล่าง ข้างละพันห้าเองอ่ะ  ทำไมมันถูกจังคะ?

ใครเคยทำกับคลีนิคนี้ช่วยฟันเฟิมเราทีค่ะ เพราะแถวๆนี้มันสะดวกไปมากกว่าแถวเกษตรอ่ะค่ะ
หรือใครมีคลีนิคอื่นแถวลาดพร้าวก็ช่วยแนะนำด้วยนะคะ