แบบทรงผม เยอะมากกกกกกกกกก สั้น-ยาว มีหมด

1 59
เหตุเกิดจากนอนไม่หลับ กระทู้นี้เลยงอก ออกมา T^T
พอดีนั่งดูแบบทรงผมเรื่อยๆ เอามา ให้เพื่อนในจีบันดูมั้งดีกว่า
สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ

เริ่มที่ผมสั้นก่อน
ทรงนี้ตัดแล้วเก๋มากกกกกกกกได้ทั้งลุคสาวห้าวและสาวเปรี้ยว
ยิ่งทาลิปสีแดงไม่เกิดให้มันรู้ไป!!!

ทรงผมสั้นดัดอ่อนๆทั้งหัวแบบนี้ดูเป็นสาวขี้เล่น เน๊อะ น่ารักสดใส

สีผมสวยอ่ะ อยากได้สีแบบนี้บ้าง

ทรงบ๊อบนักเรียน ใครๆตัดหน้าก็ดูเด็กลง  คอนเฟิม!!!
ใครสนใจเอาแบบไปตัดแอ๊บเด็กก็ได้น๊า

ช่วงนี้บ๊อบสั้นติ่งหูมาแรงจริงๆ
จะแนวจะเนิดร์คงอยู่ที่แต่งหน้าแหละ 
ทรงนี้ยังไงใจก็ไม่กล้าพออยู่ดี

มาต่อกระทู้ด้านล่าง นะคะ

mysky_babii

mysky_babii

-+*-*+- Fah -+*-*+-

ผู้หญิงทุกคนสวยขึ้นได้ในแบบของตัวเอง
ขอเพียงมีความพยายาม ใส่ใจตัวเองให้มากขึ้น ...

FULL PROFILE