แนะนำคลีมหน้าขาวหน่อยครับ

0 11
 เพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับใครมีสูตรความขาวอย่าแอ๊ปอย่าแอบไว้แบ่งปัญหน่อยครับ

ใช้คลีมอะไรดีเนี้ยเลือกไม่ถูก ตอนนี้ที่หน้าใช้Smooth E White Babyface Cream ตัวนี้เห็นนผลไวและดีป่าวครับ และทาตอนกลางคืนได้รึป่าวครับ 
สส่วนผิวกายใช้ Vaseline Healthy White SPF24 ตัวนี้ใช้ดีมั้ยครับ ทาตอนกลางคืนได้รึป่าว 
แล้วส่วนไอตัวไม่มีSPFกับมีSPF ถ้าใช้ตอนกลางคืนจะมีผลแตกต่างรึป่าวครับ เพราะรู้สึกว่าทาไปแล้วมันเหนียวกลัวเนื้อคลีมไม่ซึมเข้าไปได้ลึกไม่เท่าตัวไม่มีSPF

แล้วส่วนเพื่อนๆมีคลีมทั้งปิวหน้าและผิวกาย แบบตอนเช้า และตอนกลางคืน ตัวไหนเห็นผลดีมาบอกกันมั้งนะครับ อยากขาวแบบไวๆเร่งด่วนแต่ไม่มีตังไปผลัดสีแท้อย่างMichael Jackson  

นอกเรื่องบอกไว้ก่อน^^
พี่แกสุดยอกมากๆ เมื่อก่อนดำยิ้วกว่าพวกเรา ไปทำศัลยกรรมซะขาว สงสัยจะโดนล้อว่าไอตูดหมึกจนเป็นปมด้วย
หน้าพี่แกก็ศัลยกรรมจนไม่หล่อเท่าตอนร้องเพลงใหม่ๆเลย
อย่างว่าเรื่องของเค้าคนมีตัง 

Boss_LP

Boss_LP

ผู้ชาย สูง169 น้ำหนัก55
ผิวขาวอมเหลืองดูคล้ำๆนิสๆ
มีสิวเสี้ยน หัวขาวหัวดำช่วงหน้าผากกับข้างแก้มเยอะ ลอยสิวอีกหน่อยจุดเล็กๆแต่ไม่หายมีลอยแผลนิสๆ ใครมีวิธีแก้บอกหน่อยครับ

FULL PROFILE