แย่แล้ว สาวๆจีบันช่วงนี้มีใครเป็นผดผื่นคัน ตามตัวบ้างมั้ยคะ

0 14
ตอนนี้เราเป็นตุ่ม ผดผื่นคัน ตามตัวค่ะ ส่วนมากจะเป็นช่วงแขนและขา มีเป็นหัวไหล่ด้วยแค่ข้างเดียว พรุ่งนี้จะเป็น 2 ข้างรึป่าวไม่แน่
ลักษณะบางจุดคัน บางจุดเป็นตุ่มแดงๆเต็มเลยนูนๆ แต่ไม่คัน บางจุดเป็นตุ่มใสๆ กรี๊ด!!!~น่าเกลียดมากค่ะ เกาจนถลอกปอกเปิกหมดแร่วววว

ค้นสาเหตุแต่ไม่รู้ว่าจากสาเหตุอะไร

ขนผ้าปูที่นอน ปลอกหมอน ย้ายจากนอนบนเตียง ลงมานอนพื้นก็ขึ้นค่ะ เอิ๊กๆๆ

เลยถามว่า ช่วงนี้มีครายเป็นแบบเราป่าว หรือว่าอากาศมันเปลี่ยน?

waanyenz

waanyenz

FULL PROFILE